Kichwa cha neno la leo, chanzo cha imani ni kusikia. Kwa nini watoto wanahitaji kutiwa moyo, lakini pia kurudiwa na wazazi na waalimu mara kwa mara, ili waweze kujitegemea na kuwa na matumaini ya namna watakavyoishi katika mfumo wa jamii? Lazima wazoezwe mara nyingi sana. Kwa nini ni hivi au jambo? Mimi ni Ben Dynamite na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya na kwa kweli swali langu ni zuri kabisa hata kama nime nimeuliza mimi mwenyewe. Kwa nini mtu hawezi kuwaambia watoto kitu mara moja tu na ikatekelezwa daima? Kila mzazi atafahamu usumbufu wa kuwaambia watoto jambo lile lile. Jamani, kwa nini hawasikii? Sasa hebu fikiria anavyojisikia Mungu pale watu kama wewe na mimi tunapomsumbua. Je, kwa nini hatumsikilizi Bwana? Jibu ni kwamba ni kwa sababu hatusikii. Warumi 10:17 inasema hivi, basi imani chanzo chake ni kusikia na kusikia huja kwa neno la Kristo. Jibu lililopo kwa watu wa Mungu wengi lina sehemu mbili. Kwanza, hawafungui Biblia zao. Pili, wakizifungua au wakisikiliza ujumbe kama huu wetu, hawapokei neno la Mungu mioyoni mwao. Jana tuliongelea habari za hatari na kukubali kushawishika wasioamini na athari zake kwa imani yetu. Leo tunapata jambo zuri ambalo ni kinyume cha vishawishi vile, yaani ni uwezo unaotokana na kumsikiliza Mungu na kupokea neno lake mioyoni mwetu, uwezo unaoimarisha na kukuza imani yetu. Wewe vipi? Ni kipi kinachokushawishi zaidi? Rafiki zako wasioamini, mambo ya siasa yasiyoeleweka ya kutoka kwenye mitandao, filamu chafu unazoangalia ndani ya simu yako, au ni neno la Mungu mwenyewe? Ni dhana yenye tafakari kabisa. Basi, imani chanzo chake ni kusikia, na kusikia huja kwa neno la Kristo. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.