Kichwa cha neno la leo: shauku ya kubadilishwa. Kila mtu anatamani kuwa na maisha bora, kwa tafsiri yake anayojua yeye, lakini kwa watu wengi kumekosekana kitu cha kizembe kinachosababisha wasipate maisha bora. Haujambo, mimi ni Ben Diamond na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Kwa hiyo, unaishi maisha bora? Je, uko sehemu Mungu aliyokusudia uwepo, ukijaa furaha na kuridhika hata kama unakutana na vikwazo na visiki njiani au kitafakari na, na kuwa mwazi. Je, utakiri kwamba maisha yako yanapungukiwa na hali hiyo bora uliyotarajia? Na kama kweli unataka kuishi maisha yale, swali so, linalofuata ni kujua shauku ulionayo ya kuyapata. Je, unatamani kwelikweli kuishi maisha tele, kuwa na uzima tele, Yesu aliyokuja ili akupe uweze kuzaa matunda mengi kutokana na jitihada zako? Kuna sababu na ninakuuliza maswali hayo. Ninaelewa kwamba labda yanaweza kuwa maswali yanayokusumbua nikichunguza kwa undani, lakini ni kwamba kama huridhiki na maisha yako yalivyo na kama kweli unataka kuishi maisha yale Mungu aliyokusudia kwa ajili yako, yamkini hiki ndicho kinachopungua kwako. Warumi 12:11 inasema hivi: kwa bidii si walegevu, mkiwa na juhudi katika roho zenu, mkimtumikia Bwana. Kuna, wa, kuna watu walegevu, yaani kwa lugha ya asili ya Kigiriki ina maana kuwa mvivu ambayo ni kinyume kabisa na mtu mwenye juhudi, mwepesi, mwenye shauku, mwenye bidii. Nikisema wazi, kuna watu wanatamani kuwa na maisha bora na kumtumikia Bwana, lakini hawana shauku ya kutosha. Je, unawafahamu watu kama hawa? Uwe na bidii, uwe na juhudi, anza kazi. Mungu anakusubiri akupe maisha yanayozidi matamanio yako. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.