Kichwa cha neno la leo ulishike sana ungamolako. Kwa mtazamo nilionao mimi, hakuna kazi nzuri kama kuwa mtu anayepeleka habari njema, na leo si kwamba nina habari njema kwa ajili yako, yani nina habari njema mno. Mm, dua yangu ni kwamba uwe tayari kuipokea moyoni mwako, uwe tayari kuipokea moyoni mwako. Haujambo jambo, mimi ni Beny Diamond na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya kama nilivyoeleza wiki iliyopita, msikilizaji wetu mmoja aliomba msaada kwa ajili ya imani yake iliyokuwa inafifia ili iwe imara daima. Kwa hiyo kwa siku hizi chache, ndivyo tulivyokuwa tunavyofanya kwa pamoja, kufungua neno la Mungu na kumruhusu yeye alete jibu kwa hali kama hiyo, kwa sababu huwa inatutokea sisi sote mara kwa mara kuona imani yetu inapungua. Kwa hiyo tuendelee kuchunguza mstari unaofuata, Hatua inayofuata kwa kumruhusu Mungu aimarishe imani yetu, Waebrania sura ya 10 mstari wa 23 nasema hivi: na mlishike sana ungamo la tumaini lenu lisigeuke, maana yeye aliyeahidi ni mwaminifu. Kushika tumaini na kuliungama na kulikiri kwa ujasiri, wakati mambo yanakatisha tamaa kabisa, ni rahisi kusema hivi, lakini ni vigumu mno kutekeleza, isipokuwa uwe na sababu ya za msingi kuungama hivyo, na hapa na hapa hapa kwa mstari huu Mungu anakupa sababu hiyo. Chunguza tena, na mlishike sana ungamo la tumaini lenu lisigeuke, maana yeye aliyeahidi ni mwaminifu. Kwa nini unaweza kulishika tumaini hilo? Kwa nini unaweza kuliungama? Kwa nini unaweza kufanya hivyo bila kusitasita? Ni kwa sababu Mungu aahidie ni mwaminifu. Ni mwaminifu kukuosha dhambi zako kupitia dhabihu ya Yesu pale msalabani. Yeye ni mwaminifu kukubeba hadi mwisho, kwa hiyo kwa uwezo wa Roho Mtakatifu nakwambia, ulishike sana ungamo la tumaini lako lisigeuke. na mm hili -hmm. ndilo neno la Mungu safi yeah. na lenye afya kwa ajili yako leo mm -hmm.