Kichwa cha neno la leo: jiepushe na tabia hii mbaya. Pale wewe na mimi tunapoweka tegemeo letu ndani ya sisi wenyewe au ndani ya vipaji vyetu tunaweza kujiamini kupita kiasi, lakini mtu anapomtegemea Mungu kwa kweli, hawezi kumwamini kupita kiasi. Hujambo, mimi ni Ben Diamond na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Kama tulivyoona jana, tunaweza kushika ungamo la tumaini letu ndani ya Mungu kwa sababu yeye ni mwaminifu daima, kamwe hawezi kuangusha. Ni habari njema mno, hususani pale imani yako inapoyumba. Lakini kufanya hivyo na kushika tumaini lako kwa Mungu peke yake siyo rahisi, hata kwa yule mwenye nguvu na juhudi kati yetu. Kwa hiyo, Waibrania sura 10 mstari 23 hadi 25 anasema hivi: na mlishike sana ungamo la tumaini letu lisigeuke, maana yeye aliyeahidi ni mwaminifu. Tukaangaliane sisi kwa sisi na kuhimizana katika upendo na kazi nzuri wala tusiache kukusanyika pamoja kama ilivyo desturi ya wengine, bali tuonyane na kuzidi kufanya hivyo kwa kadri mwonavyo siku ile kuwa inakaribia. Imani yetu na tegemeo letu kwa Mungu ni kama misuli kwenye mwili, lazima misuli izowezwe ili iendelee kuwa na nguvu. Ndiyo maana kukaa na waamini wenzetu, kupendana na kuhudumiana na kukusanyika pamoja ni tabia nzuri iletayo nguvu. Sasa kushindwa kufanya hivyo ni tabia mbaya mno, kwa sababu Mungu alitufanya tuwe familia, sehemu ambayo kama ndugu ndani ya Kristo tunategemezana, tunahudumiana na tunatiana moyo. Ndiyo njia iwezayo kubaki imara katika imani yako. Njia hiyo inaitwa kanisa. Hata kama kuna mifumo mbalimbali mbali, na namna tunavyokuwa kwa pamoja, mwili wa Kristo. Kwa hiyo hata mkusanyikaje kama kanisa tusiache kukusanyika pamoja, kama ilivyo desturi ya wengine, bali tuonyane. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.