Kichwa cha neno la leo: leta tabia yako mbele za Bwana. Kuna ukweli wenye nguvu ambao haupaswi kutuponyoke. Mungu anataka kutusaidia, wewe na mimi, ili tuweze kuishi kwenye ushindi ule Yesu aliyoupata kupitia kifo chake na ufufuko wake, ambao anataka kutupa na sisi, ushindi dhidi ya zile dhambi zetu na ushindi juu ya mazingira yetu. Hujambo, mimi ni Ben Daimet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na zenye afya. Kuna kweli zingine haitupasi kuzisahau, ni kwamba sisi tukikubali kushawishika na dhambi kupitia tabia mbaya au mazoea mabaya, lazima itatuibia ule ushindi kila siku. Ndiyo maana tunapaswa kabisa kuleta maisha yetu, tabia zetu, matamanio yetu, shauku zetu na mipango yetu mbele za Mungu na kama umeshanisikia nikiyasema basi utaendelea kuyasikia tena mara nyingi tu. Kuna aina moja tu ya maombi bibilia inayotufundisha ni maombi yaletayo matokeo yenye nguvu. Luka tano kumi na sita nasema hivi, lakini Yesu alikuwa akijiepua akienda mahali pasipokuwa na watu akaomba. Sasa Yesu mwenyewe hakuwa na dhambi hata kidogo, lakini mara nyingi ilibidi aende wapi? Mahali pasipokuwa na watu. Kwa nini? Ili aweze kuomba faragani. Kwa kuwa aliweka kando uweza na utukufu wake pale alipofanyika mtu, alifahamu kwamba katika maombi ya faraga ndipo anapoweza kupata hekima na uweza uliohitajika kutimiza katika yote aliyoitiwa. Si zaidi sana basi wewe na mimi tunavyohitaji kuleta mambo yetu yote mbele za Mungu katika maombi, hususan zile tabia sugu ambazo kila mara huwa zinatupelekea kutenda dhambi. Uzilete mbele za Mungu katika maombi, pokea uwezo wake pamoja na hekima yake, ili viweze kuvunja nguvu za tabia na kukuweka huru. Na hili ndilo neno la Mungu, safi na lenye afya kwa ajili yako leo.