Kichwa cha neno la leo siyo njia rahisi. Sijui kama utaniruhusu nikuulize swali. Sasa hivi familia yako inaendeleaje? Je, mahusiano ya kifamilia yana kina gani, yana nguvu kiasi gani? Kwa sababu kusema ukweli, kuishi kifamilia katika ulimwengu huu tunaoishi, ulimwengu unaoenda kasi, ukivurugwa pia na teknolojia za kisasa, si jambo rahisi. Haujambo, mimi ni Beny Diamond na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Tulipokwenda likizo hivi karibuni, tulikutana na mume na mke wazuri sana ambao ilionekana kwamba walifanikiwa mambo yao yote vizuri. Walikuwa wamestaafu, walikuwa na nyumba nzuri sana, uh, kwenye uwanja mkubwa nje ya mji, ndoa yao ilikuwa imara, yani kila kitu. Lakini huko nyuma mwonekano wao mzuri wa maisha bora, kulikuwa ishu nyingi ngumu iliyohusu watoto wao waliokuwa watu wazima. Sasa hawa yanifanya kugundua kwamba hakuna familia iliyokamilika na kuna sababu inakuwa hivi. Mwanzo tatu kumi na sita kumi na saba inasema hivi: akamwambia mwanamke, hakika nitakuzidisha uchungu wako na kuzaa kwako, kwa uchungu utazaa watoto, na tamaa yako itakuwa kwa mumeo, naye atakutawala. Akamwambia Adamu, kwa kuwa umeisikiliza sauti ya mke wako ukala matunda ya mti ambao nalikuagiza nikisema usiale. Ardhi imelaaniwa kwa ajili yako, kwa uchungu utakula mazao yake siku zote za maisha yako. Tunaishi katika dunia iliyolaaniwa, ulimwengu wa dhambi, ulimwengu unaotubana, una watu wenye mapungufu. Kwa hiyo usifikiri ni familia yako tu, kila familia ina ishu zake, kila familia ina matatizo. Lakini kumbuka hili, Mungu anapenda kila familia, anapenda familia yako kupita maelezo. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.