Kichwa cha neno la leo: makosa waume wanayofanya, sehemu ya kwanza. Kusema ukweli, wanaume mara nyingi wanakuwa wakali kwenye familia zao. Sitanii, kwa sababu moja ama nyingine hatutafakari yale familia zetu zinahitaji kwetu, kwa hiyo tunarudiarudia makosa yale yale kila siku. Haujambo, mimi ni Beny Diamond na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Kosa kubwa la kwanza wanaume wanalolifanya ni kosa ambalo ninakiri kwa huzuni kwamba nimelifanya mara nyingi, ni kutokuwaheshimu wake zao. Mpango wa Mungu kwa ajili ya familia ni kwamba zijengwe kwenye msingi imara wa umoja na kuhurumiana kati ya mume na mke. Ule umoja huwa unavunjika kila wakati wanaume mnisikilize kidogo, huwa tunakosa kuonyesha heshima. Petro wa kwanza tatu saba nasema hivi: kadhalika ninyi waume kaeni na wake zenu kwa akili na kumpa mke heshima kama chombo kisicho na nguvu na kama warithi pamoja na neema ya uzima kusudi kuomba kwenu kusuzuiliwe. Changamoto ya mume yoyote ni kumwelewa mke wake kabisa. Nadhani ni kazi ya ugunduzi unaoweza kuchukua maisha yote ya mtu. Baada ya kusema haya sisi wanaume tumeagizwa kuishi na wake zetu kwa akili, kwa sababu kusema ukweli, wako tofauti sana na jinsi tulivyo sisi. Ni kweli kabisa kwamba hawana nguvu kama sisi, lakini ni katika hali hiyo ya udhaifu ndipo Mungu anaagiza waume kuwaonyesha heshima. Hakuna kutumia maneno makali, hakuna kumdhalilisha mbele za watu wengine, hakuna nafasi kabisa ya kumpiga. Hayo yote ni marufuku, kwa sababu Mungu yuko makini sana kuhusu utekelezaji wa agizo hilo. Ndio sababu tusipomtii yeye, ataacha kusikiliza maombi yetu. Kadhalika ninyi waume, kaeni na wake zenu kwa akili, na kumpa mke heshima. Na hili ndilo neno la Mungu, safi na lenye afya kwa ajili yako leo.