Chwa cha neno la leo: makosa wanawake wanayofanya sehemu ya kwanza. Mimi naona kama kosa kubwa la kinamama wanaolifanya katika ndoa zao ni hili: wanapoanza kupata uzao wanaweka zao kwenye nafasi ya tatu au nne au ya tano katika ngazi ya familia. Ni kosa kubwa sana. Haujambo, mimi ni Ben Daimet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Sasa kama unafikiri kwamba ninawavizia akina mama, hujue kwamba siku hizi mbili zilizopita, tulisimulia makosa makubwa akina baba wanayoyafanya. Sina ubaguzi, bali nataka kutamka hekima ya Mungu kwa ajili ya kukarabati na kuimarisha familia. Kweli mahusiano kati ya mama mzazi na watoto wake ni ya kipekee, si aliwabeba mwilini mwake na akawazaa? Yaani, ni mwambata ambao sisi wanaume hatuwezi kuelewa hata kidogo. Lakini bila mume, bila baba mzazi watoto wasingeli kuwepo. Pia bila mahusiano mazuri kati ya mke au mume na kuambia hivi, watoto watatoka relini na kuharibika, familia itasambaratika. Kwa hiyo kama wewe ni mwanamke nisikilize, Mithali 31 mstari wa 10 hadi wa 12, nasema hivi mke mwema ni nani awezee kumwona? Maana kina chake chapita kina cha marijani. Moyo wa mumewe humwamini, wala hata kosa kupata mapato humtendea mema wala si mabaya, siku zote za maisha yake. Kumbe kiwango ni cha juu sana: mke mwema aliyekamilika, mke ambaye mume wake humwamini, amtendea mema siku zote wala si mabaya. Ninyi wake, hata kama waume zenu wanakaa kuwalinda na kukidhi mahitaji yenu, wao pia wanahitaji muwategemeze. Kama unataka ndoa yako imarike, acha nikuonyeshe la kufanya: usimshushe hadhi mume wako, asiwe tena kipaumbele machoni pako, wala usimsumbue hata siku moja. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.