Kukaa bila kuoa au kuolewa, sehemu ya kwanza. Hata kama watu karibu wote wanafunga ndoa, si wote wanaendelea kudumu kwenye ndoa zao. Kinachonihuzunisha ni kwamba wengine wanaangalia na kujiuliza kama wana tatizo au mapungufu au upungufu fulani au jambo. Mimi ni Ben Diamond na ninakaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Mimi binafsi sikuitwa ili niishi bila kuoa. Nafurahi sana kwamba nina uhusiano mzuri tena wa karibu sana na mke wangu mrembo, lakini hali hiyo si kwa kila mtu. Wakorinto wa kwanza sura ya saba, mstari wa nane 8 na watisa nasema hivi, lakini nawaambia wale wasiooa wa bado na wajane, ni heri wakae kama mimi nilivyo. Lakini ikiwa hawawezi kujizuia, na waoe, maana ni afadhali kuoa kuliko kuwaka tamaa. Kwa nini mtume Paulo anasema kwamba ni heri kutokuoa au kutokuolewa? Kesho ndipo tutachunguza jibu la swali hilo, na tutagundua kwamba kubaki bila kuoa ni wito wa hali ya juu. Kama ujisikii una haja ya kuoa au kuolewa, acha tu usibana na mawazo au matamanio ya watu wengine na kuingia katika vifungo na kuishi na mtu ambaye hakukusudiwa kuwa mwenzi wako. Kubaki bila kuoa au kuolewa haileti upungufu wowote kwa ubinadamu wako. Lakini kama bado uko peke yako na una shauku ya kuoa au kuolewa, usitafute tu mtu yeyote, bali tulia na umtegemee Mungu kwamba atakuletea yule ambaye atakufaa ukae naye. Subiri yule ambaye yeye mwenyewe amekuchagulia, kwa sababu kwako kilicho bora ni kubaki bila kuoa au kuolewa kuliko kufunga ndoa na mtu asiyefaa, si kweli? Halafu sisi ambao tayari tumeshafunga ndoa, jamani, tuache kabisa kuhukumu wale ambao wa hawajafunga ndoa. Mashujaa maarufu kabisa wa imani katika historia walikuwa wanaume ambao wa hawakuoa na wanawake pia ambao wa hawakuolewa. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.