Kichwa cha neno la leo: kukaa bila kuoa au kuolewa, sehemu ya pili. Leo ninataka kukushirikisha jambo la maana sana kuhusu hao wanaoendelea kukaa bila kuoa au kuolewa. Labda wewe si mmojawapo, lakini bila shaka unafahamiana na mtu wa namna hiyo. Kama unamjua basi jaribu kumshirikisha na yeye ujumbe huu. Hujambo, mimi ni Beni Dimet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Hata tusipotaka kukubali, sisi ambao tumeshafunga ndoa tuna tabia kudharau wale ambao hawajaoa wa na kuolewa. Hivi, imewahi kujiuliza habari ya mtu fulani, kwa nini hajaoa au hajaolewa? na ana tatizo gani? Huko Japani, kwa mfano, jina lenye dharau wanalolitumia kwa mwanamke ambaye hajaolewa ni keki ya Krismas iliyo china. <laughs> Lakini si kwamba tunavizia watu wa Japani, mtazamo huo upo kwenye tamaduni karibuni kote duniani. Huwa tunajiuliza juu ya watu wazima ambao hawajaoa kuwa na matatizo gani lakini mtazamo huo inataka tuufute kabisa mioyoni mwetu. Wakorintho wa kwanza sura ya saba mstari wa 32 hadi 35 nasema hivi: lakini nataka msiwe na masumbufu. Yeye asiyooa hujishughulishe na mambo ya Bwana ampendezeje, bali yeye aliyooa hujishughulishe na mambo ya dunia hii, jinsi atakavyompendeza mkewe. Tena iko tofauti kati ya mke na mwanamwali. Yeye asiolewa hujishughulishe na mambo ya Bwana apate kuwa mtakatifu mwili na roho. Lakini yeye aliyeolewa hujishughulisha na mambo ya dunia hii, jinsi atakavyompendeza mumewe. Nasema hayo niwafaidie, si kwamba niwategee tanzi, bali kwa ajili ya vile vipendezavyo, tena mpate kumhudumia Bwana pasipo kuvutwa na mambo mengine. Usiwadharau wale ambao hawajafunga ndoa, wito wao ni wa hali ya juu zaidi. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.