Cha neno la leo, masuala ya familia. Itafikia wakati kila mmoja wetu atapaswa kuamua mwenyewe kama atamwamini Yesu na kumtumikia kama bwana wake au kumkataa na kufuata njia yake mwenyewe. Hakuna njia ya katikati au jambo. Mimi ni Bene Demet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Natumaini kwamba umeshafanya maamuzi ya kumfuata Yesu kama vile nilivyofanya mimi pia ni maamuzi mtu anayopaswa kuyafanya daima kila siku za maisha yake hapa duniani, kwa kila wazo, kwa kila tendo. Lakini wengi wana tabia kufikiri na kuamua kama mtu binafsi, si kama mmoja wa familia fulani. Ndiyo, bado kuna utamaduni unaothamini familia sana, lakini kadri watu wanavyozidi kupata mali ndivyo wanavyozidi kutokujali tena ndugu na jamaa. Ndiyo maana andiko lifuatalo linakuja kwa muda mwafaka. Haijalishi unaishi wapi au una tamaduni gani, bado linakulenga. Yoshua 23:15 Nanyi, kama mkiona ni vibaya kumtumikia Bwana, chagueni hivi leo mtakayemtumikia, kwamba ni miungu ile ambayo baba zenu waliitumikia ng'ambo ya mto, au kwamba ni miungu ya wale Waamori ambao mnakaa katika nchi yao; lakini mimi na nyumba yangu tutamtumikia Bwana. Kumbe uamuzi wa kumpenda Mungu kumwamini Yesu na kumwishia maisha yote inahusu familia zetu, si kwa ajili ya mtu binafsi tu. Mungu anathamini familia yako sana sana. Kwa hiyo niulize, je, wewe na familia yako mtamtumikia nani? Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.