Kichwa cha neno la leo: kutilia mashaka neno la Mungu. Siku hizi ni rahisi sana kushawishika na kuanza kutilia mashaka neno la Mungu, kufuta mistari inayotukera na kutusumbua ndani ya Biblia ili iweze kupendeza zaidi na kwenda sambamba na maisha yetu ya karne hii ya ishirini na moja au <laughs> Jambo, mimi ni Bedi Daimeti na ninakaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Ni kweli Mungu hapendezwi na mwanaume au mwanamke kuishi pamoja nje ya ndoa? Je, jehanam ni mahali pa mateso milele? Hii haiwezekani. Je, shetani yuko kweli kweli? Acha bwana, hadithi za kizetu. Ndivyo watu wengi wanaojiita kwa jina la Kristo wanafikiri na mawazo kama hayo yanamomonyoa nguvu za neno la Mungu maishani mwao, lakini hili si jambo jipya. Hata Mwanzo sura ya tatu mstari wa kwanza hadi wa tano nasema hivi, basi nyoka alikuwa mwerevu kuliko wanyama wote wa mwitu aliowafanya Bwana Mungu Akamwambia mwanamke, ati hivi ndivyo alivyosema Mungu, msile matunda ya miti yote ya bustani? Mwanamke akamwambia nyoka, matunda ya miti ya bustani ni twaweza kula, lakini matunda ya mti ulio katikati ya bustani Mungu amesema, msiyale wala msiyaguse, msije mkafa. Nyoka akamwambia mwanamke, hakika hamtakufa, kwa maana Mungu anajua ya kwamba siku mtakayokula matunda ya mti huo mtafumbuliwa macho, nanyi mtakuwa kama Mungu mkijua mema na mabaya. Unaona, adui hakujaribu kuwashawishi Adamu na Hawa waue au waibe au waseme uongo. Aliwashawishi waanze kutilia mashaka neno la Mungu. Hatari ilianzia hapo hapo, na hili ndilo neno la Mungu, safi na lenye afya kwa ajili yako leo.