Cha cha neno leo ndani ya meli ya Titanic. Labda umeshasikia habari za meli iitwayo Titanic. Wakati inatengenezwa zamani na kuingizwa majini tarehe 1 mwezi Aprili 1912 watu walidai kwamba haiwezi kuzama tena. Ilikuwa meli kubwa kuliko zote zilizokuwepo enzi hizo, lakini siku tano tu baada ya kuanza safari yake ya kwanza kabisa, meli ile iligonga barafu baharini na ikazama. Aujambo, mimi ni Bendit na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Kati ya hesabu ya watu 2224 abiria na mabaharia, zaidi ya watu 1500 walikufa, na tukio lile lilikuwa la maafa makubwa katika historia ya usafiri wa maji. Kulikuwa na watu tabaka zote waliopanda meli ile kwa safari ile ya kwanza, matajiri, watu mashuhuri, wasomi, hawa kwenye daraja la kwanza hadi wasiosoma na masikini waliokuwa daraja la tatu pale chini. Lakini baada ya kugonga barafu ngumu na kuzama Walibandika tangazo kwenye ofisi ya shirika lile la meli. Kwenye tangazo lile waliandika tabaka mbili za watu waliopotea na waliookolewa. Basi sasa, leo hii ulimwenguni kwetu kuna baa kubwa zaidi. Haijalishi una utajiri kiasi gani kwa kufanikisha mambo yako, au wewe ni mtu wa kawaida tu au masikini, ukweli ni kwamba bado kuna tabaka mbili za watu waliopotea na waliookolewa. Mariko 16 mstari wa 15 na 16 nasema hivi akawambia, wendendeni ulimwenguni mote, mkaihubiri injili kwa kila kiumbe. Aaminie na kubatizwa ataokoka, asiamini atahukumiwa. Hayo ni maneno ya Yesu mwenyewe, na kuna sababu nakwambia ujumbe huu leo. Yesu aliagiza wanafunzi wake kuenenda ulimwenguni mote na kutangazia watu wote habari ya yake njema, ikiwemo wewe na mimi. Umwamini Yesu, umkabidhi maisha yako yote mikononi mwake. Kama umeenda mbali naye, rudi. Kwa sababu ni kweli, kuna tabaka mbili za watu: waliopotea na waliookolewa. Anataka uokoke, Yesu umwamini. Na hili ndilo neno la Mungu, safi na lenye afya kwa ajili yako leo.