Cha neno la leo, nadharia ihusuyo mkokoteni au <laughs> Jambo, mimi ni Beni Dimet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Labda utafikiri kwamba nimechanganyikiwa, lakini mimi naona kama swala la kurudisha mkokoteni mdogo yaani kikapu cha kubebea mzigo pale sokoni ni mtihani unaompima mtu kuona kama anaweza kufanya yaliyo haki. Kwa sababu kama sisi si walemavu, zoezi la kurudisha mkokoteni sehemu yake ni kazi ndogo tena rahisi, tendo ambalo sote tunajua kwamba ni sahihi, hata kama si kosa la jinai kuacha popote pale kwenye maegesho ya magari, kitu ambacho hakuna atakaye kuadhibu wala kukupiga faini ule muda wa kufanya maamuzi, huku tukijiuliza je, nikirudishe au nikiache tu popote pale? Kumbe kila kikapu cha kuwekea vitu kinatufundisha mengi kuhusu tabia yetu. Je, nitafanya yaliyo sahihi bila kushurutishwa? Je, nitarahisisha wafanyakazi mahali pale na hata wateja wanaoendelea kufika mahali pale kwa unyofu wa moyo wangu au la? Labda utafikiri haina shida, hakuna atakayeniona. Wakolosai 3:22 nasema hivi: ninyi watumwa, watiini hao ambao kwa mwili ni bwana zenu katika mambo yote, si kwa utumwa wa macho kama wajipendekezao kwa wanadamu, bali kwa unyofu wa moyo mkimcha Bwana. Kila siku tuna fursa, wewe na mimi, ya kupanga yaliyo mema, yaliyo sahihi, kwa njia nyingi ndogondogo ambazo wengine hawataona. Swali lililopo ni hili, je, tutachukua fursa hizo? Na hili ndilo neno la Mungu, safi na lenye afya.