Kichwa cha neno la leo: jukumu linalotisha ni kama kanuni kwenye ulimwengu huu, kwamba kila baraka zinakuja na jukumu lake. Kwa hiyo, kama wewe ni tajiri, ni jukumu lako kuwasaidia masikini. Aujambo, <laughs> jambo. Mimi ni Ben Diamond na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Ikiwa wewe unamwamini Yesu kama vile mimi ninavyomwamini, basi baraka kubwa katika maisha yako ni kuwa na uhakika kwamba kupitia sadaka yake pale msalabani, gharama ya ukombozi iliyotafutwa pamoja na haki ya Mungu tayari vilishalipwa vyote, na ukweli huo umekufungulia mlango kuingia katika maisha mapya, ukiwa huru na madhara ya dhambi, ukiwa na maisha yatakayoendelea yatakayo mbele za Mungu milele na milele. Je, kuna baraka kubwa kuliko hiyo? Lakini pamoja na baraka ile kuna kuja jukumu mzito sana. Lisikilize kwa mtazamo wa Mungu mwenyewe, Ezekieli 3 18 na 19: nimwambia hapo mtu mbaya, hakika utakufa wewe usimpe maonyo wala husemi na huyo mtu mbaya, ili kumwonya, kusudi aache njia yake mbaya na kujiokoa roho yake. Mtu yule mbaya atakufa katika uovu wake, lakini damu yake nitaitaka mkononi mwako. Lakini ukimwonya mtu mbaya, wala yeye hakuacha ubaya wake wala njia yake mbaya, atakufa katika uovu wake, bali wewe umejiokoa roho yako. Ni jukumu lipi zito? Ni kuambia watu unaowajua habari za Yesu, kuambia habari njema za baraka kubwa kuliko zote. Je, wote watakusikiliza? Wala je, wengine watakutenga na kukutukana na kukuudhi kwa sababu umewaonya? Ni kweli kabisa, lakini wakikukataa, basi damu yao itakuwa juu yako. Usidanganyike, kwa kweli ni jukumu zito sana. Kila mmoja wetu anayejiita Mkristo anawajibika kwalo. Hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.