Kichwa cha neno la leo: kuokolewa na mkono wa wasio haki. Je, na wewe huchukii wakati wasio haki wanapopata ushindi dhidi yako? Ninamtikisa mtu kwa ndani kabisa, inaleta maswali: Mungu unafanya nini? Kwa nini unaruhusu haya nipate au jambo? Mimi ni Beni Diamond na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Nina rafiki wa karibu ambaye amefaulu vizuri katika biashara yake na kwa hiyo amekusanya mali nyingi. Sasa mtu angefanyeje na pesa zile nyingi, kama kweli namwamini Yesu, utazitoa kwa ajili ya kazi yake ya kuokoa ulimwengu na dhambi zao. Sasa, wakati rafiki yangu anaanza kufuata mstari huo, kundi la watu waliojikusanya kumfungulia mashtaka ya madai, si kwamba aliwakosea bali ni kwa sababu walifikiri amepata fursa ya kula pesa za udhalimu. Ile kesi iliendelea muda mrefu na aliumia sana na kuhangaika hadi pale alipoweza kuafikiana na kumaliza kesi. Maana yake ilimbidi abebe kiasi kikubwa cha pesa ambazo alikuwa amezitengea kwa ajili ya kazi ya Bwana. Uonevu kama huo unaweza kutupata sisi sote, hata kama si kwa kiwango kikubwa kama hicho. Sasa Mungu anafanya nini? Zaburi ya 97 mstari wa 10 na hadi 12 anasema hivi: enyi mpendao Bwana uchukueni uovu, huwalinda nafsi zao watauwa wake na kwaokoa na mkono wa wasio haki. Nuru imemzukia mwenye haki, na furaha wanyofu wa moyo. Enyi wenye haki, mfurahieni Bwana na kulishukuru jina lake takatifu. Si kwamba mstari huu daima utasababisha tusidhulumiwe, lakini kama unatendewa visivyo haki, jua hili Bwana atakuokoa na mkono wa wasio haki, nuru itakuzukia na furaha itajaa moyo wako. Shikilia ahadi hiyo, na hili ndilo neno la Mungu, safi na lenye afya kwa ajili yako leo.