Kichwa cha neno la leo: upumbavu na udhaifu wa Mungu. Mimi binafsi ningependelea Mungu afuatane na matazamio yangu na kutenda kama ninavyotaka. Wewe vipi? Lakini kusema ukweli, Mungu afanyi hivyo hata kidogo. Kumbe ukiangalia matokeo, ni bora situbembeleze au jambo. Mimi ni Beni Dimet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Kwa hiyo tuulize, kwa nini Mungu amejificha machoni petu? kwa nini asijidhihirishe kwa kila mtu waziwazi wazi? Wazo hilo linaeleweka. Nadhani wewe na mimi tungefanya hivyo kama tungekuwa na uwezo wote wa Mungu pamoja na upendo wake, tungeingilia kati na kukomesha machafuko yaliyomo duniani mara moja tu. Basi Wakorinto wa kwanza sura ya kwanza mstari wa 22 hadi 25, nasema hivi kwa sababu Wayahudi wanataka ishara na Wayunani wanatafuta hekima, bali sisi tunamhubiri Kristo aliyesurubiwa kwa Wayahudi ni kikwazo na kwa wayunani ni upuuzi, bali kwao wa waitwao Wayahudi kwa Wayunani ni Kristo nguvu ya Mungu na hekima ya Mungu. Kwa sababu upumbavu wa Mungu una hekima zaidi ya wanadamu na udhaifu wa Mungu una nguvu zaidi ya wanadamu. Kumbe tayari Mungu amefanya hata kama inaonekana kuwa upumbavu kwa watu baadhi, amejidhirishia kila mtu duniani, ameandaa njia ya kutatua matatizo yote, ameachilia uwezo wake ili tukae pamoja kwa amani, lakini kwa njia ya upendo inayompa kila mmoja wetu kukata shauri. Ni uamuzi wako kumwamini Yesu, lakini yeye ndiye njia, njia pekee. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.