Kichwa cha neno la leo umefikia wapi? Sijui kama utaniruhusu ni kuulize mmoja kwa mmoja, lakini kwa upole, umefikia wapi katika swala la imani yako ndani ya Yesu? Je, uko kinyume chake kabisa, au uko vuguvugu tu au na mchangamkia? Naomba unikubalie ni kushirikisha habari fulani leo au jambo. mimi ni Beni Daimet na ninaokaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Zamani nilikuwa kinyume kabisa, niliwachukia wakristo kabisa kabisa, nilijihesabia haki, uh, kana kwamba nilijua kila kitu. Nilikuwa na pesa, nilikuwa ninajulikana, nilikuwa na mafanikio, hivyo sikuwa na haja ya gongo la kumtegemea, hivyo sikuwa na haja ya gongo la kutegemea, yani msaada, hadi pale maisha yangu yaliponiharibikia, hadi pale niliposimama kwenye ghorofa ya nne nikiwa tayari kujitupa chini ili nife. Yesu alinionekania pale pale pa hatari, nikiwa peke yangu. Kitu nachotaka kukuambia leo ni hiki: upendo wa Mungu kwako ni mkubwa mno, kwa sababu kama alivyonifanyia mimi, anataka sana kukuokoa na mapungufu yako na makosa yako na dhambi zako. Ndiyo maana alimtuma mwanaye wa pekee afe msalabani, ili alipe deni la dhambi zako, deni lililodaiwa na haki yake. Ukiamini kwamba anaweza kukuokoa sikiliza anayofuata, Wakorintho wa kwanza sura ya kwanza mstari wa 30 na 31, unasema hivi: bali kwa yeye ninyi mmepata kuwa katika Kristo Yesu, aliyefanywa kwetu hekima ya Mungu na haki na utakatifu na ukombozi; kusudi kama ilivyoandikwa, yeye aonaye fahari na aone fahari juu ya Bwana. Mwisho wa siku inakuwaje? Yesu anabadilisha kila kitu. Anachukua mtu mwenye kiburi kama mimi, niliyekuwa nimesimama kwenye lindi kuu na kukatishwa tamaa kabisa, na kunileta leo hapa nilipo, ili niweze kukusihi: na wewe weka imani yako ndani ya Yesu, kwa sababu yeye anabadilisha kila kitu. Hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.