Kichwa cha neno la leo: sahau yote isipokuwa. Bila shaka una mambo mengi yanayoendelea maishani mwako muda huu, yanayopendeza na yanayohuzunisha pia, yaliyo mema na mabaya, yanayostarehesha na mengine yanayochanganya. Hayo yote yametaka fikra zako hadi siku utakapolala, yaani kufa. Hujambo, mimi ni Beni Daimet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Nina rafiki wanaojiuliza juu ya yale ninayoyafanya hawasemi mengi, lakini ninaweza kuhisi wanavyofikiri: kwa nini umeacha kazi yako ya ufundi mitambo iliyokuwa inakuingizia pesa nyingi na kuanza kujaribu kuwafanya watu wakubali dini yako? Kwanza, ningetaka watu wajue kwamba mimi si mtu wa dini na silazimishi watu kukubali ninayoyasema. Kwa mafupi ni hivi: kuna watu wengi sana duniani wanaopambana na maisha, wamekosa tumaini, wanaenda kasi wakielekea kutengwa na Mungu milele, huku upendo wake wa ajabu kwa ajili ya kila mmoja wao uko tayari kuwakumbatia. Najisikia kuwa kama Mtume Paulo pale alipowaandikia rafiki zake kwa kanisa la Korinto zamani, kwenye karne ya kwanza. Ukisoma ile wa Korinto wa kwanza, sura ya pili mstari wa kwanza na wa pili, akisema: basi ndugu zangu, mimi nilipokuja kwenu, sikuja niwahubiri siri ya Mungu kwa ufasaha wa maneno, wala kwa hekima. Maana niliazimu nisijue neno lolote kwenu, ila Yesu Kristo, naye amesulubiwa. Katikati ya pilika zote zilizomo maishani mwako, tulia kwanza na kuziweka kando Nisipokuwa kukumbuka ukubwa wa ajabu wa upendo wa Mungu kwako kupitia Yesu Kristo na kifo chake pale msalabani. Hicho ndiyo kiwango Mungu anachokupendea, na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.