Kichwa cha neno la leo: hisia, shauku, mihamko, maoni ya watu wengine, hususani wakiatetea kwa nguvu, kama vile wanavyofanya siku hizi, yanaonekana kama yanazomea na kuzima ukweli wa neno la Mungu, hadi imani ya Mkristo kwa kawaida inaanza kufifia. Haujambo jambo, mimi ni Beni Diamond, na ninawakaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na chenye afya. Kuna sababu kubwa huwa inatokea ni kwamba uovu uchoyo, na mambo mengine mengi ambayo siogopi kuyaita kama yalivyo dhambi, imekubalika na kuwa kawaida katika jamii, hata kutukwaza, kwa sababu shetani anajifanya kuwa malaika wa nuru, na hali hii imetikisa sana mkristo wa kawaida. Juzi nilisoma yafuatayo, sijui ni nani aliyeyaandika, lakini ni huzuni kukiri kwamba anayoyasema anazidi kuonekana kuwa ya kweli, akisema hivi Tumefikia mahala katika Ukristo ambapo watu hawajali kama mtu anaweza kutetea oni lake kwa msingi wa Biblia, bali hisia, shauku na mihemko ndivyo vinavyopuuza na kutangua yale maandiko anayoyasema. Yaani hawamfuati Kristo, bali wanafuata mambo yao binafsi. Kwa hiyo naomba niwie radhi kwa swali hili, je, ni kwa kiwango gani kule kufanya dhambi kuwa kawaida katika jamii kumekupotosha uende mbali na kweli ya neno la Mungu na uwezo wake? Kwa sababu Isaya 40 mstari wa 7 na 8 anasema hivi: Majani yakauka, ya uh, ua la nyauka kwa sababu pumzi ya Bwana yapita juu yake, lakini watu hawa ni majani. Majani yakauka, ua la nyauka, bali neno la Mungu wetu litasimama milele. Angalia, neno la Mungu ni kweli, hata kama viwango vya maadili katika jamii vimeporomoka, hata kama tunakubaliana nalo au la. Najua sio rahisi kusimama imara, hautakuwa na starehe wala kupendwa na watu. Lakini pokea tahadhari hii, shetani anatujia akijivika kuwa na hali ya malaika wa nuru. Usidanganywe. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.