Kichwa cha neno la leo, wito wa Mungu. Mtu yoyote aliyekusudia kumfanyia Mungu kitu anafahamu namna mwanzo unavyokuwa mgumu sana. Kadri mambo yanavyotengamaa, ndivyo yanavyozidi kuwa bora. Mafanikio yanaanza kuonekana huko mbeleni, hapo ndipo kuna hatari kabisa au jambo. Mimi ni Beni Dimet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Niliambiwa siku hizi habari ya dhehebu fulani iliyoweza kumlipa mhubiri maarufu dola za Kimarekani laki moja na nusu kuhudumia mkutano wao wa siku moja tu ni balaa! Lakini dhehebu hii ilianzishwa zamani na watu wachache ambao walikusudia mioyoni mwao kumtumikia Mungu. Yani, mafanikio yana uwezo wa kupotosha makusudi mema tunaweza kuwa nayo ya kumtumikia Mungu, si kwa huduma zile zinazochukua muda wote wa watumishi, bali ni katika sekta zote za maisha yetu, kwa sababu mafanikio yanaleta kiburi kichwani, yanapotosha maamuzi yetu kuliko kuzidi tulivyokuwa mwanzoni Wahuduma zetu lakini Mungu anaona yote haya. Sasa sikiliza onyo la Mungu linavyotujia moja kwa moja kutoka kwa Yesu mwenyewe, Luka kumi na sita mstari wa kumi na kumi na moja aliye mwaminifu katika lililo dogo sana huwa mwaminifu katika lililo kubwa pia, na aliye dharimu katika lililo dogo huwa dharimu katika lililo kubwa pia. Basi kama ninyi hamkuwa waaminifu katika mali ya udharimu, ni nani atakayewapa amana mali ya kweli? Uwe mwaminifu kwa mambo madogo. Mama teresia aliwahi kusema hivi, Mungu hajaniitia ma... Mungu haja mafanikio bali ameniita niyo mwaminifu. Rafiki yangu, ujue kwamba shetani atajaribu kukuangusha kwa njia mbalimbali. Kwa hiyo mtazamo wako usipotoshwe, usidanganywe na mvuto wa mafanikio katika huduma. Uwe mwaminifu tu kwa madogo na kwa makubwa pia. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.