Kichwa cha neno la leo, sehemu maradufu. Najiuliza, Sijui kama umeshawahi kujisikia kama mimi, yani unamtumikia Mungu kwa nguvu zako zote huku ukijaribu kutenda mema kwa ajili yake, lakini ni kama inakuwa ngumu sana, ni kama Mungu hayupo, ni kama umebeba mzigo wote peke yako. Haujambo, mimi ni Beni Daimeti na ninaokaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na yenye afya. Ni kweli ninaelewa kwamba wasikilizaji wangu wengine wanaweza kufikiri labda mimi sina nia hata kidogo ya kumtumikia Mungu kweli kweli, Beni huko serious? Sawa, lakini hata hivyo, wengi wetu tunataka kutenda mema, si kweli? Lakini kutenda mema wakati mwingine ni kazi ngumu. kadri inavyozidi kuzeeka ndivyo inavyoachana na jitihada za kutumika kwa nguvu zangu. Kwa kuwa tunaye Mungu mwenye uweza wote, mwenye rasilimali zote, akiwa na nania ya kutubariki pia, kwa nini mtu atamani kutumika kwa nguvu zake mwenyewe? Zamani katika Agano la Kale kulikuwa na nabii mkubwa aitwaye Eliya aliyekuwa na mwanafunzi wake Elisha. Muda wake kuondoka kwenda kwa Mungu ulipowadia, acha nikusomee Wafalme wa pili sura ya pili ile aya ya tisa nasema hivi: hata ikawa walipokwisha kuvuka, Eliya akamwambia Elisha, omba kwangu lolote utakalo nikutendee kabla sijaondoka kwako. Elisha akasema na kuomba sehemu maradufu ya roho yako na iwe juu yangu. Kwa kuomba hivi, ni dhahiri kwamba Elisha hakutaka kutumika kwa nguvu zake, na lile aliloomba ndilo alilopewa. Wakati Eliya anapelekwa juu, sehemu maradufu ya Roho wa Mungu ilimwangukia Elisha na kumpa uwezo mkubwa na mamlaka kubwa. Kujikumbusha hata kutumika kwa nguvu zako mwenyewe, omba Mungu akupe sehemu maradufu. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.