Kichwa cha neno la leo: kumpiga mtu kwa mawe. Kuwapiga Wakristo kwa mawe siku hizi ni kama kawaida. Ni kwa sababu ya unafiki uliopo katikati yetu. Hakuna anayependa unafiki, lakini kuna sababu zingine zinawasababisha kufanya hivyo. Haujambo? Mimi ni Beni Daimet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Kwa wale wengi ambao hawamwamini Yesu, imani yetu kwake inawakwaza sana. Ninawaelewa, kabla sijawa Mkristo hacha nikuambie yale wale Wakristo walioyasema na kuyafanya, hususan matendo mema, yalinikwaza mno. Niliwachukia, niliwatesa, niliwatupia mawe. Hasa mtu akitafakari kidogo, lazima ajiulize, kwa nini niliwatendea hivyo? Kwa fupi, ni kwa sababu uwema wao ulimulika kwenye giza la moyo wangu giza iliyokuwa imeenea kote katika maisha yangu na kama kansa ilinisababisha ni mimi peke yangu kuvunja pingu zake ili niwe huru kwa hiyo niliitetea na kuikumbatia kwa nguvu zangu zote na hali hiyo ndiyo iliyokuwepo katika habari tunayoisoma katika injili ya yohana ile sura ya kumi mstari wa thelathini na thelathini na moja basi wayahudi wakaokota mawe tena ili wampige yesu akawajibu kazi njema nyingi nimewaonyesha zitokazo kwa baba kwa ajili ya kazi ipi katika hizo unanipiga kwa mawe? Kusema ukweli, walimuua. Tunafahamu kwamba hakuna anayependwa kutupiwa mawe kwa sababu ya imani yake ndani ya Yesu, lakini yeye alitabiri kwamba itatokea. Hakuna anayependa kusulubiwa kama Yesu, lakini ametuita tuchukue kila mtu msalaba wake na kumfuata. Usishangae wakati watu watakapokutupia mawe, na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.