Kichwa cha neno la leo ni yupi Mungu atakayemwimarisha. Kuna tabia moja anayo Mungu ambayo ninaipenda sana, ni nia yake ya kutusaidia na kutupa nguvu wakati sisi tumeishiwa nguvu, kutuvusha mazingira magumu ambayo yangetushinda. Ninapenda tabia yake hiyo. Haujambo, mimi ni Ben Daimet na ninaokaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Isitoshe, kuna habari njema nyingine, Mungu mwenyewe anatanguliza msaada wake hata kabla hatujamwomba ili atupe nguvu, atushindishe katikati ya mazingira yetu. Hebu fikiria kidogo, wakati unampenda mtu, wakati unavutwa na masimulizi yake, siunamsogelea na kuinama kwa kumwelekea ili umsikilize vizuri. Wakati upendezwa na mwingine anayeangalia nyuma kwenye kiti chako, sindio? Unajua, mungu wetu ni mungu anayeegamia kwa kutuelekea. Yeye ndiye atafutaye wanaohitaji kutusaidia, lakini ukweli ni kwamba kuna kanuni anazofuata ili achague ni nani asaidike. Sikiliza Nyakati wa pili sura ya 16 mstari wa 9: kwa maana macho ya Bwana hukimbia kimbia duniani mote, ili ajionyeshe mwenye nguvu kwa ajili ya hao waliokamilika moyo kuelekea kwake. Kwa, kwa hayo umetenda upumbavu, kwani tangu sasa utakuwa na vita. Acha nieleze kidogo, huyu Asa alikuwa mfalme wa Yuda. Halafu badala ya kumtegemea Bwana, wakati alienda vitani, aliomba msaada wa mfalme wa Shamu. Ina maana hakuwa mwaminifu kwa Mungu. Sikiliza, Mungu si kwamba anatafuta mtawala au wanatheolojia wenye hekima au mchezaji maarufu au mkristo bora. Hapana, bali anaridhika na kutafuta mtu wa kawaida, watu ambao hawajulikani, watu kama wewe na mimi, mioyo yetu imekamilika kwa kumwelekea. Anatafuta hawa hawa, ili ajionyeshe mwenye nguvu kwa ajili ya hao. Sasa kumbuka hayo wakati utajikuta katika hali mbaya, kuwa mwaminifu kwa Mungu na atakuimarisha. Hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.