Chua cha neno la leo: siku zilizorefushwa, miaka iliyopunguzwa. Hata kama takwimu ya, ya kupima urefu wa maisha ya kibinadamu kwa wastani inaongezeka karibia katika kila nchi duniani, mtu awezi kutegemea wastani ulioandikwa ili akadilie muda aliobakiza hapa duniani. Au jambo mimi ni Bendt na ninakaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lnyeafya. Hivi karibuni rafiki yangu wa karibu aitwaye Glenn hakujisikia vizuri, akaanza kupumua kwa shida. Baada ya kumwendea mganga na kupata vipimo kadhaa, walimkimbiza hospitalini kwa operesheni ya dharura ya kuzibua mishipa mitatu inayotoa damu kwenye moyo na kupeleka mwilini. Glenn ana umri wa miaka hamsini tu, mimi singemtilia shaka kwamba anaweza kuwa na mishipa iliyoziba. Sasa tunamshukuru Mungu kwamba amepona vizuri, lakini habari yake inathibitisha pointi yangu kwa kusema mtu hawezi kutegemea wastani wa takwimu za utafiti. Warumi 13 mstari wa 10 na 11 nasema hivi, pendo halimfanyii jirani neno baya, basi pendo ndilo utimilifu wa sheria. Nam tukiujua wakati kwamba saa ya kuamka katika usingizi imekwisha kuwadia kwa maana sasa wokovu wetu huu karibu nasi kuliko tulipoanza kuamini. Rafiki yangu Huwezi kujua umebakiza muda gani wa kuishi hapa duniani. Amka, ni kipindi muhimu sana. Muda wa kuonyesha upendo ni sasa, kwa sababu mwisho wa mambo inawezekana kuwa karibu sana kuliko tulivyofikiria. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.