kichwa cha neno la leo mbwa wanaobweka ujumbe ni kwamba yesu alikufa msalabani ili dhambi za ulimwengu ziweze kusamehewa haujambo mimi ni beni daimeti na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya kwa upande mmoja kila mtu siku hizi ana simu janja mkononi kwa upande mwingine kuna habari ya zamani sana kuhusu yesu aliyekubali kutundikwa msalabani na inasemekana kwamba alifufuka tena kama nilivyosema inashitusha lakini Habari ya Yesu daima imewakwaza watu. Kwa kweli aliwakwaza watu, ndiyo maana walimsulubisha. Mtume Paulo alieleza hivi kwenye Wakorinto wa kwanza sura ya pili mstari wa kwanza hadi wa tano: basi ndugu zangu, mimi nilipokuja kwenu, sikuja niwahubiri siri ya Mungu kwa ufasaha wa maneno, wala kwa hekima. Maana niliazimu nisijue neno lolote kwenu, ila Yesu Kristo naye amesulubiwa. Nami na nilikuwako kwenu katika hali ya udhaifu na hofu na matetemeko mengi na neno langu na kuhubiri kwangu hakukuwa kwa maneno ya hekima yenye kushawisha akili za watu, bali kwa dalili za Roho na za nguvu, ili imani yenu isiwe katika hekima ya wanadamu, bali katika nguvu za Mungu. Ni kama Wakorinto hawakupendezwa sana na yale ambayo Paulo alikuwa anataka kuwaambia. Lakini kama vile Charles Spurgeon alivyowahi kusema, waache mbwa wabweke, ni asili yao. Wewe endelea kumhubiri Kristo naye amesulubiwa. Kuna wakati tunakuwa na hofu kuwaambia watu habari za Yesu. Paulo alijisikia madhaifu na kutetemeka kwa hofu. Kuna wakati hatuna maneno yanayofaa wala hekima, lakini lakini tukiwaambia watu ukweli unaoshangaza kuhusu msalaba, tunacho kitu kimoja kabisa. Kitu hicho ni uwezo wa Roho Mtakatifu. Rafiki yangu, endelea kuwaambia watu habari za Yesu, na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.