A wa chanel la leo, gharama iliyolipwa ili uweze ili kuanza upya, tukitafakari kwanza kuhusu jinsi watu wengine walivyojitoa na kugharimiwa ili tuweze kufikia mahali tulipo. Kwa kweli inashangaza Jukasabu, ni kwa sababu shukrani ina nguvu nyingi katika maisha ya mwanadamu. Haujambo, mimi ni Beni Dimet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya, nikitafakari marafiki waliosimama nami vipindi vigumu sana au mke wangu aliyekuwa kando kupitia mabonde na milima ya huduma na ya maisha yangu, nina duaa kabisa nikifikiri jinsi watu walivyoweza kunitendea mema hayo yote kwa ajili ya mimi. Wewe vipi? Na akina nani maishani mwako walijitolea kwa ajili yako? Mkitafakari kujitoa kwao unajisikiaje? Yani inakunyenyekeza lakini pia inapendeza mno, si kweli? Lakini kuna mmoja ambaye kujitoa kwake kumebadilisha watu kabisa. Petro wa Kwanza, ile sura ya kwanza, mstari wa 18 na 19, nanyi mfahamu kwamba mlikombolewa si kwa vitu viharibikavyo kwa fedha au dhahabu, mpate kutoka katika mwenendo wenu usiofaa mliopokea kwa baba zenu, bali kwa damu ya thamani kama ya mwanakondoo asiye na ila asiye na waa, yaani ya Kristo. Ukitafakari ilivyomgharimu Yesu ili akuokoe, ukitafakari alivyoteseka, kwa kweli itabadilisha mtazamo wako, hisia zako, na jinsi utakavyoendelea kuishi maisha yako. Shukurani ina nguvu nyingi katika maisha ya mwanadamu. Uiruhusu ikubadilishe, kwa sababu ulikombolewa na damu ya thamani ya Kristo wakati alikufa kwa ajili yako. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.