Kichwa cha neno la leo, jicho la ukarimu. Kuna wakati mimi ninakuwa mzito sana kiroho, lazima nisikie jambo mara mbili au tatu ili liingie kichwani mwangu, ili liweze kuchochea na nilitendee kazi. Sijui wewe ukoje au jambo. Mimi ni Benny Demet, na ninaukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na nyafya. Jana tuliongea namna Mungu anamhurumia na maskini, kujaribu kumbariki mtu fulani ambaye yamkini hataweza kusherekea kama sisi, na hicho ndicho Mungu anachokitaka. Kumbukumbu la Torati sura 15 mstari 11 inasema hivi, kwa maana maskini hawatakoma katika nchi milele, ndipo nina kuamuru na kukuambia mfumbulie kwa kweli mkono wako, nduguyo, wako nduguyo mhitaji wako maskini wako katika nchi yako. Si pendekezo bali ni agizo, lakini unajua inavyoenda kwamba katika pilika pilika za, za maandalizi ya Krismasi tunaweza kusahau hata maagizo ya Mungu. Na kwa kuwa hali ya uchumi imesorota sana, ni rahisi kuweka kando agizo la kuwasaidia maskini. Kwa hiyo kama ulikuwa unaelekea kuwasahau, acha nikupe andiko lingine kutoka kwa Mungu, Mithali 22:9 mwenye jicho la ukarimu atabarikiwa maana huwapa maskini chakula chake. Napenda sana tamko hilo, jicho la ukarimu. Siku hizi tungesema kwamba ni kuwa na nia ya ukarimu na kwa kweli kama tunamtegemea Mwenyezi Mungu, Mungu anayetupenda Mungu ambaye atatukirimia mahitaji yetu hata kama hali ni ngumu. Kwa nini? Na moyo wa ukarimu, tukielekea siku za Krismas tukumbuke kwamba mwenye jicho la ukarimu atabarikiwa, maana huwapa masikini chakula chake. Na hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.