Cha neno la leo, ahadi ya Krismas. Ujio wa Yesu hapa duniani ulikuwa tofauti kabisa na namna sisi tunavyosherekea Krismas juma lijalo. Ujio wake ulikuwa na mafumbo na siri. Hau jambo, mimi ni Bendimet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Kwa muda wa miaka zaidi ya elfu moja sasa, Mungu aliwaambia watu wake teule Israeli habari ya mwokozi ambaye angewatumia siku moja, habari ya mwokozi ambaye angewatumia siku moja. Manabii walifululiza utabiri Unaohusu ujio wake, lakini kwa sababu watu walitazamia mfalme shujaa, mpiganaji, ambaye angewaokoa na himaya ya Warumi, kitu ambacho Mungu kamwe hakukusudia, hawakuelewa lolote. Sikiliza unabii mmojawapo uliotabiriwa na nabii Nathani akimwambia mfalme Daudi miaka elfu moja kabla Yesu kuzaliwa. Wafalme wa pili sura ya saba mstari wa kumi na mbili hadi kumi na sita inasema: nawe siku zako zitakapotimia, ukalala na baba zako, nitainua mzao wako nyuma yako, atakayetoka viunoni mwako Nami nitaufanya imara ufalme wake. Yeye ndiye atakayejenga nyumba kwa jina langu, nacho kiti cha enzi cha ufalme wake nitakifanya imara milele. Mimi nitakuwa baba yake naye atakuwa mwanangu. Akitenda maovu, nitamwadhibu kwa fimbo ya binadamu na mapigo ya wanadamu, lakini fadhili zangu hazitamwondoka kama vile nilivyomwondolea Sauli niliyemwondoa mbele yako. Na nyumba yako na ufalme wako vitathibitishwa milele mbele yako, nacho kiti chako kitafanywa imara milele. Hebu angalia alivyoongea kuhusu dhambi, mapigo na adhabu. Kawaida huwa haitokei juu ya wafalme, lakini kumbe, Mungu hakumtuma Yesu kuokoa watu wake na mazingira yao magumu ya Warumi. Alimtuma Yesu kuwaokoa na dhambi zao. Hakutuokoa sisi na dhambi zetu pia, kwa kukubali kubeba adhabu tulizostahili kuzipata. Hili ndilo lengo la Mungu, hili ndilo neno la Mungu, safi na lenye afya kwa ajili yako leo.