Kichwa cha neno la leo, hayo siyo niliyotaka kuyasikia leo. Ninataka kukushirikisha mfano Yesu aliyoutoa, lakini kabla hatujauchunguza, kumbuka hili. Mara nyingi Mungu huwa anatuambia maneno ambayo hatutaki kuyasikia. Upendo wake ni upendo mkali, kwa sababu alikuja kutuweka huru na dhambi inayotufunga. Hau jambo, mimi ni Beni Dimet na ninakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Sasa sikiliza mfano niliyokuambia. Matayo sula 21 msar 33 hadi 38 inasema, sikilizani mfano mwingine. Kulikuwa na mtu mwenye nyumba, naye alipanda shamba la mizabibu akalizungushia ugo, akachimba shimo la shinikizo ndani yake, akajenga mnara, akapangisha wakulima, akasafiri. Wakati wa matunda walipokuwa karibu, akawatuma watumwa wake kwa wale wakulima, wapokee matunda yake. Wale wakulima wakawakamata watumwa wake, huyu wakampiga, na huyu wakamua, na huyu wakampiga kwa mawe Akawatuma tena watumwa wengine wengi kuliko wa kwanza, wakawatenda vile vile. Mwishowe akamtuma mwanawe kwao, akisema watamstahi mwanangu. Lakini wale wakulima walipomwona yule mwana wakasemezana wao kwa wao, huyu ni mrithi, haya natumuue, tuutoe urithi wake. Yesu mwenyewe ndiye mwana katika mfano ule. Alikabiliana moja kwa moja na dhambi za watu. Walimchukia kabisa, walifanya asurubiwe. Walimchukia kabisa, walifanya asurubiwe. Rafiki yangu Yesu akikaribiana na dhambi maishani mwako, tafadhali usimkatalie. Pokea pendo lake, linaweza kuokoa uhai wako. Hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.