Kichwa cha neno la leo: Je, ninahitaji kuokolewa kweli kweli? Baada ya siku chache, tutasherekea Krismas, ujio wa Mwokozi wetu ulimwenguni mwetu. Lakini inabidi tuulize swali, swali ambalo wengi wanajiuliza: je, kweli ninahitaji kuokolewa? Hau jambo, mimi ni Beni Dimet na ninokaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Hivi karibuni nilikuwa ninaongea na mama mmoja mzee, hatimaye nilimuuliza Je, unafikiri itakuwaje siku utakapokufa? Alinijibu kwa wasiwasi wasi kwa kusema hivi, sina uhakika kwamba nimeishi maisha vizuri ya kunitosha kuingia mbinguni, labda nimestahili au pengine sikustahili, ninatumaini labda. Jibu lake lilinishtua, kwa hiyo niliweza kumwambia ukweli ufuatao wenye nguvu. Timotheo wa pili sura ya kwanza na mstari wa kumi inasema: na sasa inadhihirishwa kwa kufunuliwa kwake Mwokozi wetu Kristo Yesu, aliyebatili mauti na kufunua uzima na kuto kuharibika kwa ile Injili. Yesu, ambaye anatajwa mara nyingi kuwa mwokozi wetu, alikuja kufanya nini? Kubatili mauti na kufunua uzima na kutokuharibika. Nisikilize vizuri, Mungu hana muunzani wa haki mikononi mwake ili apime mema yako kwa kuyalinganisha na mabaya yako, aone uzito utaelekea upande gani. Badala ya kufanya hivyo, alimtuma mwanaye Yesu, na hili ndilo lengo la Krismasi, ili aweze kubeba mabaya yako mabegani mwake wakati aliadhibiwa kwa ajili yako pale msalabani, ili kwamba ukimwamini yeye utakuwa na karama bure ya uzima wa milele. Unahitaji kufanya nini? Nikuamini tu. Yesu alikuja kufa kifo chako na kufunua uzima wa kutokuharibika. Hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.