Kichwa cha neno la leo, mwaka umeisha. Sasa tumefika sasa kwenye tarehe 31 ya Desemba, siku ya kuamkia sikukuu ya mwaka mpya. Leo ni siku ya mwisho ya mwaka huu, ifikapo saa sita usiku, basi utakuwa umeisha. hau jambo, mimi ni Ben Dimet na nainaokaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Hata hivi kwa mwisho kabisa wa mwaka huu, kuna wengi wataruhusu maumivu na makosa ya mwaka huu kuendelea kuwadhuru hata ndani ya mwaka mpya, mpaka ndani ya miaka inayofuata. Kinachohuzunisha zaidi ni kwamba kati ya watu hawa kuna baadhi yao ni watu wa Mungu wenye kumwamini Yesu na mioyo yao yote. Labda kuna kitu kilichotokea mwaka huu uliopita au hata zamani, kama vile majuto, kuto kujisamehe, uonevu au hasara fulani, ambavyo bado vinakusumbua sana moyoni na kukuathiri kama vile kansa. Kama ni kweli, basi unahitaji uwezo wa kimungu kukuweka huru, uwezo wa Roho Mtakatifu kuvunja minyororo inaokufunga. Sikiliza hii Isaya sura ya 43 mstari wa 18 na 19 inasema, msiyakumbuke mambo ya kwanza, wala msiyatafakari mambo ya zamani. Tazama, nitatenda neno jipya, sasa litachipuka. Je, hamtalijua? Sasa nitafanya njia hata jangwani na mito ya maji nyikani. Mungu alitamka neno lake kwa wana wa Israeli kipindi kigumu sana, wakati walikuwa wamepelekwa uhamishoni kama watumwa. Alikuwa amewaadhibu hivyo kwa sababu ya uwasi wao na jinsi walitenda dhambi na kuabudu sanamu. Nisikilize, Bora umsikilize Mungu kwa nguvu ya Roho yake. Sahau yaliyopita, usitafakari mambo ya zamani. Yeye ameanza kutenda mambo mapya ndani yako na kupitia wewe. Bila shaka unajua kwamba hii ni kweli. Hili ndilo neno la Mungu, safi na lenye afya kwa ajili yako leo.