Kichwa cha neno la leo: unaweza kupanda mlima ule mrefu? Je, ni lini ulipowahi kukabiliana na mlima mrefu kiasi ambacho ulionekana kwamba mtu hawezi kuupanda? Je, unakumbuka jinsi ulivyotishwa? Hau jambo, mimi ni Beni Diamet na ninakaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Mwezi Mei mwaka elfu mbili na kumi na sita mtu ambaye namheshimu sana alinijia na kuniambia, nafikiri Mungu amekuita uanze kipindi cha neno la Mungu cha televisheni cha kila siku. Mara moja niliamua kwamba ni jambo ambalo lisingewezekana kabisa. Nilitoa udhuru za kila aina nikimwonyesha kwamba haiwezekani, lakini tulipomaliza masimulizi yetu, kumbe ndani yangu ilisikika sauti ndogo ikiniambia kwamba ndivyo ilivyonipasa nifanye. Baada ya miaka saba na nusu, leo hii tarehe mosi ya mwaka mpya, tumefikia ujumbe wa elfu mbili na mia tano wa neno la Mungu safi na lenye afya, ni ratibisho ya mawazo elfu mbili na mia tano Machapisho na kurekodi redio, kushuti televishen, kipindi kimoja kimoja. Si kwamba nataka kujisifu hapana, bali nataka nikutie moyo nikikwambia ukweli huu kwamba ili mtu apande mlima mrefu, lazima achukue hatua ndogo moja baada ya nyingine. Wakolosai sura ya 3 mstari 23 na 24 inasema, lolote mfanyalo, lifanyeni kwa moyo kama kwa Bwana, wala si kwa wanadamu mkijua ya kuwa mtapokea kwa Bwana ujira wa urithi; mnamtumikia Bwana Kristo. Bila shaka, Bwana ameandaa jambo lisilowezekana ili ulifanye jambo likupasalo kulianza. Lolote lile amekuonyesha lifanye, kwa moyo lifanye kwa ajili ya Bwana, hatua mmoja baada ya nyingine, kwa sababu hatimaye thawabu yako itatoka kwake. Hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.