Kichwa cha neno la leo, uwe na moyo mkuu kipindi hiki chenye wasiwasi. Haijalishi tunajikuta katika mazingira gani muda huu, yakiwa mema au mabaya, lazima yatagusa mtazamo wetu katika maisha haya. Haujambo, mimi ni Ben Diamond na ninakaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Ni dhahiri kwamba mazingira mazuri yanatuinua kama vile mazingira mabaya yanavyotusononesha. Hisia zetu huwa zina mwitikio wa haraka dhidi ya hali ya mazingira tuliyomo. Ni nani anayependa kupambana na mabaya? Baada ya kusema haya, jua kwamba wakati mabaya yanakukabili yakikuvamia mmoja kwa moja au yakija chini chini bila kutazamisha, inabidi ufikirie kidogo: ni yapi yaliyomo maishani mwako sasa hivi ambayo usingeyachagua? Ni kweli kwamba kushuka na kupanda ni kawaida katika maisha ya mwanadamu, ila mwisho wa siku Mungu hakutumbia kutikiswa. Hivyo daima, hakuna apendaye kuishi daima katika misukosuko kama hiyo. Mhubiri sura 7 mstari 14 inasema Siku ya kufanikiwa ufurahi, na siku ya mabaya ufikiri. Mungu ameifanya hiyo moja kwenda sambamba na hiyo ya pili, ili mwanadamu asipate kulijua neno lolote litakalofuata baada yake. Ukweli ni kwamba Mungu bado anatawala juu ya mazingira yote ambayo tunakabiliana nayo leo, kesho, kesho kutwa. Lazima tufurahie siku ya kufanikiwa; wakati Mungu anatukirimia baraka ni jambo jema kabisa, lakini wakati maisha yanatuwia vigumu, kumbuka hili kwamba siku mbaya na zenyewe zinatoka kwa mkono wa Bwana, naye ni wa kuaminiwa kabisa. Kwa hiyo ukikabiliana na kipindi kigumu, uwe na moyo mkuu hata katikati ya wasiwasi, kwa sababu Mungu wako anastahili kuaminiwa. Hili ndilo neno la Mungu, safi na lenye afya kwa ajili yako leo.