Kichwa cha neno la leo, mtumaini Bwana kwa moyo wako wote. Katika safari yako ukiwa steering tuseme, sijui kama umeshaona jinsi steering inaanza kuchezacheza baada ya gari lako kupitia mashimo na kukata makona makali na mengi. Ndivyo imani ya mtu inaweza kuyumbishwa yumbishwa. Hau jambo, mimi ni Ben Diamond, inayokaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Kama umeshapitia haya, basi acha nikutie moyo. Si wewe tu peke yako, huwa inatutokea sisi sote na mimi pia nimeshayaona na kuna sababu huwa inatokea. Ni kwa sababu Mungu anataka kutufanya tuwe watu wazima. Kwa hiyo anaruhusu tupambane na mazingira ambayo yanapima imani yetu, mazingira ambayo yanasababisha tuzoeze imani yetu ili izidi kuwa na nguvu. Mashimo yale, makona makali yote tusiyotazamia, yanawekwa kwa makusudi njiani tunapopita ili tuzidi kumtegemea Mungu. Kwa hiyo rafiki yangu, kama umekata shauri la kumfuata Yesu hafu unajikuta kama ndege aliyekatwa mabawa yake unashuka chini kwa kasi, basi ujue kwamba ndivyo Mungu alikupangia mahali pale. Katika hali hiyo hiyo, anataka wewe na mimi pia tufanye kama ilivyoandikwa Mithali sura ya tatu mstari wa tano na wa sita inasema "Mtumaini Bwana kwa moyo wako wote, wala usitegemee akili zako mwenyewe. Katika njia zako zote mkiri yeye, naye atayanyosha mapito yako. Ndege akishakatwa ya mabawa hana jinsi, hata akifanyeje na wewe kama mambo yanakuzidi kabisa, usiyaelewe hata kidogo, kuzitegemea akili zako ni kazi bure. Sasa mtu angefanyaje? Umtegemee Mungu kwa njia zako zote, umheshimu kwa kila wazo, kwa kila neno na kila tendo, na kuendelea kutenda mema, hata kama bado una hofu. Ndipo utaona ahadi ya Mungu inatimia, atanyosha kila kitu. Mtumaini Bwana kwa moyo wako wote. Hili ndilo neno la Mungu, safi na lenye afya kwa ajili yako.