Kichwa cha neno la leo, inua macho yako uone. Ni mambo gani unaopenda kufanya? Jambo la kutenga muda kwa kujiburudisha, mambo yanayokupendeza sana? Mtu anaweza kufurahi hata akiwaza juu ya mambo kama hayo, lakini je, ni kwa kiasi gani amekuwa sasa mambo ya kuzubaisha? Hujambo, mimi ni Ben Diamond na nakukaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Samahani, labda nimekupunguzia furaha kwa kusema hivi. Ulikuwa unafurahia mawazo ambayo yanakupendeza sana, halafu ghafla nimeharibu kwa kukuuliza swali linalosumbua. Swali linaruhusu jinsi mambo mazuri inavyoweza kukuvuta kutoka kwenye kilicho bora, kilicho muhimu kuliko vyote, kile kitu ambacho kitadhihirika kuwa cha msingi mwisho wa maisha yako hapa duniani. Subiri kwanza, situliongea swala hili kwenye kipindi cha jana? Ndiyo, lakini ninataka kukazia hapo. Ukweli ni kwamba yasiyoonekana ni makubwa na ya muhimu mno kuliko yanaonekana kwa sababu Wafilipi sura ya 3, mstari 20, inasema, kwa ya maana sisi wenyeji wetu uko mbinguni, kutoka huko tena tunamtazamia Mwokozi Bwana Yesu Kristo. Rafiki, kama unamwamini Yesu, basi wewe ni mpitaji tu hapa duniani. Nyumbani kabisa ni kukaa naye kwetu, wewe na mimi ni huko, na tuna kila sababu ya kutazamia kwa shauku kubwa siku ile Yesu atakapokuja, au siku sisi tutakapoenda nyumbani kukaa naye. Ni rahisi sana kuzubaishwa na mambo ya ulimwengu, anasa zake pamoja na shughuli zake zote, kiasi mtu anaweza kukosa kilicho muhimu zaidi, yaani kuinua macho yake juu na kuangalia. Kwa maana sisi wenyeji wetu uko mbinguni, kutoka huko tena tunamtazamia Mwokozi Bwana Yesu Kristo. Hili ndilo neno la Mungu, safi na lenye afya kwa ajili yako leo.