Kichwa cha neno la leo usiwe mwenye kuleta kikwazo. Kuna uongo shetani anapenda kueneza kwamba dhambi ndogo haina shida, endelea, hakuna atakaye kuona, ni dhambi ndogo tu, ni kama si dhambi yenyewe. Hau jambo, mimi ni Ben Dynamite, na nakaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Huu ni uongo unaopenyezewa mara tena na tena masikioni mwa kila mtu anayempenda Yesu. Yani ni uongo uliotengenezwa kwa ustadi, kwa sababu inaeleweka masikioni mwa mtu, anataka kukubali kishawishi anachoona kuwa kidogo tu, hakuna atakayemwona, hakiwezi kumdhuru mtu. Lakini dhambi haiwezi kufichwa, pia dhambi daima ina matokeo yake. Ukweli ni kwamba dhambi ile unayoiona kuwa ni ndogo sasa, kumbe inaweza kuwashawishi watu wengine kukufuata katika uovu. Mfano, ukinung'unika masikioni mwa familia yako ni kama unawafundisha wao wanung'unike. Ukimfokea mtu, inawezekana Mkristo mchanga anaweza kuanza kuiga tabia yako mbaya. Sasa hii ni jambo ambalo Yesu analichukua kwa uzito kabisa. Luka sura 17, mstari wa kwanza, hadi watatu, Hey, inasema akawambia, wanafunzi wake makwazo hayana budi kuja, lakini ole wake mtu yule ambaye yaja kwa sababu yake. Ingemfaa zaidi mtu huyo jiwe la kusagia lifungwe shingoni mwake akatupwe baharini Kuliko kumkosesha mmoja wapo wa wadogo hawa jili ndeni. Wakati tunawakosesha watu wengine na kusababisha watende dhambi tunakuwa chombo anachokitumia shetani, ndiye ibilisi ambaye anataka kupotosha watu na Mungu. Ndio maana Yesu anaichukulia kwa uzito kabisa, sio mchezo hata kidogo. Usiwe mtu yule ambaye anakosesha wengine kwa kuleta kikwazo, acha kabisa hili. ndio neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.