Kichwa cha neno la leo: uwezo wa kushinda hofu. Imani ya kweli ndani ya Yesu ni jambo jema jema kabisa. Kwa hiyo, kwa imani mtu anapiga hatua kwa kutumia vipawa na vipaji alivyopewa na Mungu kwa nia njema. Hau jambo, mimi ni Bendimet na nakaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na, na ninyi afya. Ni jambo jema kabisa kuwa na imani ya kweli kwa Mungu, imani inayoendelea kupitia hali zote. Jana tuligundua kwamba moto ule mdogo unaweza kuchochewa uwe mkubwa sana, kadiri mtu atazoweza vipawa na vipaji ilivyopewa na Mungu kwa ajili ya utukufu wake, na ndivyo ilivyoandikwa katika neno la Mungu. Timotheo wa pili sura ya kwanza mstari wa tano hadi wa sita inasema: nikikumbuka imani uliyo nayo isiyo na unafiki, ambayo ilikaa kwanza katika bibi yako Loisi na katika mama yako Eunike, nami na sadiki wewe nawe unayo. Kwa sababu hiyo na kukumbusha uichochee karama ya Mungu iliyo ndani yako kwa kuwekewa mikono yangu. Lakini bila shaka wakati mtu anaanza kupiga hatua ya imani kwa kutumia vipawa vyake na kuwabariki wengine kwavyo na kuliletea utukufu jina la Yesu, mara moja atakutana na vipingamizi vya kiroho na vya ulimwengu pia. Huwa inatokea kila mara, ndiyo maana Paulo anaendelea kuandika yafuatayo. Timotheo wa pili sura ya kwanza mstari wa saba inasema, maana Mungu hakutupa roho ya woga bali ya nguvu na ya upendo na ya moyo wa kiasi. Hebu tafakari kidogo, wakati shetani anakushambulia na nguvu za jehanamu, roho wa Mungu ni chanzo cha uwezo wako, upendo na kuwa na moyo wa kiasi. Usiogope, hili ndilo neno la Mungu, safi na lenye afya kwa ajili yako leo.