Kichwa cha neno la leo: uoshwe na Roho Mtakatifu. Ni ajabu kwamba tunafua nguo zetu wakati zinachafuka kuzivaa kila siku, lakini watu wengi wanapuuza swala la kuoshwa moyoni, na penyewe panachafuliwa kwa sababu tunaishi katika ulimwengu uliooza na kujaa dhambi. hau jambo mimi ni na nawakaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Labda nitasikika kwamba nimetaka kuvuta masikio ya watu tu, lakini ni kweli kwamba mioyo ya watu wengi imefunikwa na mawingu na mafumbo ambayo yanawaficha uhalifu wa dhambi iliyomo, yaani mitazamo potofu, kushikilia itikadi isiyofaa, ubinafsi, tamaa ya vitu vya dunia hii mambo hayo kwa kweli atakuwa hatarini. Watu hawaridhiki, hawana malengo, wanaugua kisaikolojia, mahusiano yao na watu wengine yamevunjika, maisha yamewaharibikia hadi wanaonekana kuwa wazimu wanaotembea kati ya walio hai badala ya kuishi maisha tele ambayo Yesu alikuja atuletee. Sasa ukisema ukweli, ni dalili ngapi kati ya hizo inaonekana katika maisha yako? Tito sura ya tatu mstari wa tano hadi wa saba inasema, si kwa sababu ya matendo ya haki tuliyoyatenda sisi bali kwa rehema yake kwa kuoshwa kwa kuzaliwa kwa na kufanywa upya na Roho Mtakatifu ambaye alitumwagia kwa wingi kwa njia ya Yesu Kristo mwokozi wetu ili tuhesabiwe haki kwa neema yake tupate kufanywa warithi wa uzima wa milele kama lilivyo tumaini letu. Rafiki yangu, Yesu alikuja ili akuokoe, alikuja ili aweze kuingia moyoni mwako aondoe mafumbo na kutibu ugonjwa wako akuoshe, akufanye upya, akumwagie Roho Mtakatifu anayeweza kubadilisha maisha yako na kukujaza tele. Yesu Alikuja kwa ajili yako. Hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.