Kichwa cha neno la leo: Bwana ndiye akupaye nguvu. Sijui kama umewahi kushuhudia jinsi watu wengine wenye nguvu za kiroho wakati wa dhoruba na tufani za maisha, halafu wengine wanapeperushwa huku na huko kama vile mti unapelekwa na mawimbi ya bahari. Haujambo, mimi ni beni dimet, inayokaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Siku hizi chache tumeongea habari ya msaada wa Mungu wakati tunajikuta katika kipindi kigumu sana na havina budi kutokea mara kwa mara, lakini mara nyingine inatuwia vigumu kuingiza ahadi zake moyoni wakati maisha ni mapambano tu, kwa sababu hisia zetu hazitulii muda huo, ni kama zinakuwa kizuizi tusiweze kupokea msaada ambao Mungu alishaandaa kwa ajili yetu. Yamkini ndio sababu Mtume Paulo aliomba dua hii kwa ajili ya rafiki zake, Waefeso sura ya tatu mstari 16 hadi 17 inasema, awajalieni kwa kadri ya utajiri wa utukufu wake kufanywa imara kwa nguvu kwa kazi ya Roho wake katika utu wa ndani, Kristo akaye mioyoni mwenu kwa imani, mkiwa na shina na msingi katika upendo. Ni sala ya ajabu kabisa. Ni sala ninayoiomba leo kwa ajili yako pia, kwamba Mungu afungue madirisha ya mbinguni na kumwaga uwezo wake juu yako, ili hata itokee nini uwe na nguvu katika roho yako. Bila shaka najua atakupa nguvu zote unazozihitaji wakati atakujaza tele na roho wake Mtakatifu. Bwana wetu Yesu Kristo na akaye moyoni mwako kwa imani, akuimarishe na kukutia nguvu katika upendo wake kwa ajili ya utukufu wake. Hili ndilo neno la Mungu, safi na lenye afya kwa ajili yako leo.