Kichwa cha neno la leo: tumaini lako liwe ndani ya Bwana. Rafiki anayekuonekania wakati wa tatizo ni rafiki kweli kweli kweli. Hakuna jambo jema kama kuwa na mtu ambaye unaweza kumtegemea, mtu ambaye anakutetea, mtu anayekupenda na kukujali wakati unapitia kipindi kigumu. Hakuna au jambo. Mimi ni Libenidamt na ninakaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Mimi ninakumbuka wakati nilikuwa ninapita kipindi kigumu mno karibia miaka 30 iliyopita kigumu kiasi nilitamani kujiua tu. Mungu aliniletea watu wema kabisa, lakini hata wao hawakuweza kufikia kwenye kiini cha moyo wangu na kutoa maumivu yangu. Ni katika mazingira yale ya mabaya nilikutana na Yesu kwa mara ya kwanza. Yeye ndiye aliyekuwa nuru pekee iliyoangaza bila kukoma katika giza lile nene. Hebu tuchunguze sehemu ya pili ya dua ya Paulo aliyoomba kwa ajili ya rafiki zake Waefeso 19, inasema ili mpate kufahamu pamoja na watakatifu wote jinsi ulivyoupana na urefu na kimo na kina na kuujua upendo wake Kristo upitao ufahamu kwa jinsi ulivyo mwingi mpate kutimilika kwa utimilifu wote wa Mungu. Jamani, ni dua mmoja ya hali ya juu kabisa upendo upitao ufahamu kwa jinsi ulivyo mwingi mpate kutimilika kwa utimilifu wote wa Mungu. Ninaweza kukwambia kwamba siku zile zenye giza zinazotujia sisi sote, ufahamu wa ukubwa wa upendo wa Mungu kwako ndani ya Yesu Kristo ni jambo pekee kabisa liwezalo kukuponya na maumivu yako. Ili mpate kufahamu pamoja na watakatifu wote jinsi ulivyo upana na urefu na kimo na kina na kujua upendo wake Kristo. Hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.