Kichwa cha neno la leo: Bwana awezaye kufanya mambo ya ajabu wakati mtu anafirisika kabisa, hali ambayo inaweza kumpata kila mtu maishani mwake. Kinachoumiza zaidi ni kwamba atakuwa amekatishwa tamaa kupita kiasi. Hau jambo, mimi ni Dynamite na nanokaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Wakati mtu anakufa moyo na kukata tamaa, ndipo atakuwa amefika kiwango cha chini kabisa. Wakati mtu hana tumaini tena Ujue kwamba amefikia kiwango kile cha chini. Haoni hata jinsi atakavyoweza kustahimili leo tu, kesho, wiki kesho, mwezi ujao, na hata mwaka pia. Nafahamu vizuri, nimeshapitia kipindi kama hicho, labda wewe pia umekipitia. Hali hiyo inasababisha wengi kujinyonga, hawaoni sababu ya kuendelea kuishi. Kwa yeyote aliyefikia sehemu hiyo mbaya muda huu, au kwa yeyote atakayejikuta siku moja kwamba amekatishwa tamaa hivyo Mungu anataka kumwambia hivi. Kwa Efeso sura ya tatu mstari ishirini inasema, atukuzwe yeye awezaye kufanya mambo ya ajabu mno kuliko yote tu yaombayo na tuyawazayo kwa kadri ya nguvu itendayo kazi ndani yetu. Upendo wa Mungu kwako kupitia Yesu Kristo hauwezi kuelezwa kwa maneno ya kibinadamu, lakini upo kweli kweli, unakuwepo sasa hivi kwa ajili yako. Pokea upendo wake moyoni mwako muda huu, kwa uwezo wa Roho Mtakatifu. Rafiki yangu, bado kuna tumaini Kesho utafika, kuna hatima nzuri huko mbeleni. Kwa kweli, nguvu ya upendo wa Mungu ikifanya kazi ndani yako, jua kwamba anaweza kufanya mambo ya ajabu mno kuliko yote uyaombayo au uyawazayo. Hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.