Kichwa cha neno la leo: Bwana ni wa milele. Wewe na mimi tunaweza kuishi maisha ya kila siku, tukipambana mara nyingi na mambo madogo madogo. Si vibaya, ndivyo maisha yalivyo. Lakini kuna hatari, tunaweza kuzama katika mambo yale madogo madogo na kutokuona tena yaliyo makubwa na muhimu. Hau jambo, mimi ni Ben Diamond na nakaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Haya, niambie, leo utafanya nini? Halafu kesho kesho kutwa inawezekana utafanya yale ambayo uliyafanya Jumatatu iliyopita na Jumanne na Jumatano pia. Ndivyo mambo yanavyoenda sasa, katika mambo ya kuchosha, inawezekana ikatokea ghafla jambo fulani linaloweza kutugonga bila kutazamiwa na kutupindua kabisa. Sawa, tunajaribu kukabiliana na tukio lile, tunasimama tena, tunajipangusa vumbi na kuendelea na maisha. Kwa vyovyote, lazima maisha yaendelee. Halafu siku baada ya siku macho yetu yanalenga yaliyopo hapa hapa muda huu huu na hii inasababisha furaha yetu tumaini letu, imani yetu na upendo wetu vipungue kabisa. Kwa hiyo leo hii inua macho yako pamoja nami, tutazame yaliyo juu huko mbinguni. Zaburi sura ya 90 mstari wa kwanza na wa pili inasema, wewe Bwana umekuwa makao yetu kizazi baada ya kizazi, kabla haijazaliwa milima wala hujaiumba dunia na tangu milele hata milele ndiwe Mungu safi kabisa. Haleluya! tangu milele hadi milele, daima Mungu ni Mungu wetu, alikuwepo, yupo na ataendelea kuwepo milele, akiwa makao yetu, kimbilio letu, Mwokozi wetu na furaha yetu. Mungu wetu ni wa milele, tena astahili kusifiwa sana. anajishughulisha na mambo madogo madogo. Je, anatujali? Jibu ni ndio, ndiyo kabisa. Kwa hiyo wakati unaendelea na maisha yako ya kawaida Leo, kesho na kesho kutwa, msikiliza akiongea tena ukweli huu wa ajabu maoni mwako. Wewe Bwana, umekuwa makao yetu kizazi baada ya kizazi. Hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.