Kichwa cha neno la leo: zitupilie mbali dhambi zako zilizo sirini. Kupitia miaka isiyo michache, tumeshuhudia wewe na mimi viongozi wa Wakristo huanguka dhambini. Anguko lao hau wote limeanzia sirini, katika dhambi iliyofichwa. Matukio hayo yanaweza kutuletea somo ambalo linaweza kutufundisha na kutuokoa tusianguke kama wao hau jambo mimi ni Ben Daimet, na ninokaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Kama unafanya jambo ambalo la kupasa kulificha watu wengine, kumficha mke wako au mme wako, rafiki zako, watoto wako, inabidi kulichunguza kwa makini, kwa sababu karibu mara zote jambo lile linahusisha dhambi fulani. Hata kama watu wengine hawaoni kinachoendelea, kuna mmoja anakiona. Sikiliza Musa akiongea na Mungu. Zaburi ya 90 na mstari wa 8 inasema, umeaweka maovu yetu mbele zako siri zetu katika mwanga wa uso wako. Rafiki yangu, hujue kwamba ikiwa hivi karibuni au hata baadaye, lazima Mungu abainishe dhambi za siri na kuziweka nuruni. Hii inaweza ikatokea katika maisha haya, kama ilivyotokea viongozi wale walioanguka ambao tumewataja hapo juu. Ni huzuni kubwa, lakini afadhali iwe hivyo ili mtu awe na fursa ya kuiacha dhambi ile na kutubu na kusamehewa na Mungu. Kilicho kibaya zaidi kabisa ni kwamba dhambi ile iliyofichwa kubainika siku ile ya hukumu, wakati hakuna tena nafasi ya kutubu. Charles Spurgeon aliwahi kusema hivi: Bwana utuepushe na watu ambao ni kama malaika katika umma, watakatifu kanisani, lakini nyumbani ni kama mapepo wachafu. Ninataka kukupa changamoto leo, uwe wazi ukijikagua. Je, kuna dhambi iliyofichwa maishani mwako? Je, umekumbatia giza hiyo ya shetani sirini, ukiwa umejionyesha kuwa malaika wa nuru machoni pa watu? Kama ipo basi, uwe na moyo wa kujituma, iweke nuruni mwa Mungu, uitatue ukiwa mbele zake, kwa sababu ameyaweka maovu yetu mbele zake, siri zetu katika mwanga wa uso wake. Hili ndilo neno la Mungu, safi na lenye afya kwa ajili yako leo.