Kichwa cha neno la leo: kusubiri mafanikio mapya. Sio rahisi kuvuta subira hadi Mungu akupe mafanikio mapya katika maisha yako. Popote pale panapohitajika mabadiliko, ni vigumu mno, halafu kadiri hitaji lako linavyokuwa kubwa, ndipo unakuta matumaini yako kwake huwa yanapanda na kushuka. Sijui kama umewahi kuona hilo au jambo. Mimi ni Ben Dynamite na nakaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Pengine haja yako ni katika swala la uchumi au afya yako au magonjwa mpendwa fulani pengine inahusu mahusiano magumu ambayo yanakuathiri moyoni. Kwa vyovyote, wakati mtu anajikuta katika hali hiyo, inaumiza sana, wakati anaendelea kusubiri akijiuliza, je, Mungu atanionekania? Je, atatenda kulingana na hitaji langu? Umemwomba Mungu alete mafanikio mapya. Wakati ulisoma habari ya uaminifu wake katika Maandiko, kwa kweli amani yake ilifunika moyo wako. Uliona kama yeye ni wa kutegemea, lakini baadaye ulikosa usingizi usiku ukijigeuza geuza kwa kuchomwa na hofu moyoni. Hatimaye ulisongwa na mawazo mengi, ulijikuta unaelekea hatarini. Hata haja kuonekania, ulifanyaje wakati uliendelea kusubiri jibu lake? Wagalatia 6 mstari wa 9 na 10 nasema tena tusichoke katika kutenda mema, maana tutavuna kwa wakati wake, tusipozimia roho. Kwa hiyo kadili tupatavyo nafasi, na tuwatendee watu wote mema, na hasa jamaa ya waaminio. Ina maana ukimsubiri Mungu akuonekanie katikati ya kipindi kile kigumu, endelea kufanya kazi ya kuwa kama mhudumu hotelini akisubiri kupokea mahitaji ya wateja. Hudumia watu na mengine umwachie Mungu. Kwa hiyo kadiri tupatavyo nafasi, na tuwatendee watu wote mema. Hili ndilo neno la Mungu, safi na lenye afya kwa ajili yako leo.