Kichwa cha neno la leo: usiuinamie uovu. Siku hizi ulimwengu unazidi kujaribu kutulazimisha sisi watu wa Mungu kuinamia uovu, kuacha kukemea, tukubali hata kuupongeza. Halafu matokeo kwa wasiotii yanazidi kuwa hatari kabisa. Hau jambo, mimi ni Ben Dynamite na naninokaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Nimeishuhudia sana kwetu na popote unapoishi, bila shaka na wewe umeishuhudia kwenye mazingira yako pia inaonekana kwamba hali ya kuudhiwa na kuteswa kwa Wakristo inaongezeka, lakini kwa kweli hii si jambo jipya. Zamani wakati Israeli walikuwa wametekwa nyara na kuwa watumwa huko Babeli kwenye karne ya sita kabla ya Kristo, mfalme wa Babeli Nebukadreza alishurutisha watu wainamie na kuabudu sanamu kubwa ya dhahabu iliyofananishwa na sura yake mwenyewe. Enyi watu wa kabila zote na taifa na lugha, mmeamliwa hivi: wakati mtakaposikia sauti ya panda na filimbi na kinubi na zeze na santuri na zomari na namna zote za ngoma lazima kuanguka na kuiabudu sanamu ya dhahabu mfalme Nebukadreza aliyoisimamisha. Danieli na wenzake walikataa, na kama alivyoamuru, Nebukadreza aliwatupa kwenye tanuru ya moto. Kama tayari unafahamu hatima ya habari hii, utajua kwamba Mungu aliingilia kati na kuwaokoa kimuujiza, lakini si kwamba huwa inatokea hivi kila mara. Baada ya makarne mengi, Yesu naye alikataa kuinamia uovu, walimsulubisha hata ikawaje. Baada ya makarne mengi, Yesu naye alikataa kuinamia uovu, walimsulubisha hata ikiwaje, hata ikitokeaje, hata ikikugarimu sana, usiuinamie uovu. Hili ndilo neno la Mungu, safi na lenye afya