kichwa cha neno la leo hatua tatu za maisha kejeli inayohusu mali ni kwamba inaweza kuanza kumtawala mtu kwa urahisi kabisa yaani baraka zile ambazo mungu ametukirimia kwazo kwa ajili ya manufaa yetu tuweze kuzifurahia mara nyingi zinageuka kuwa kama mabwana na kututawala haujambo mimi ni Ben Diamond na nakaribisha kwenye kipindi hiki cha nanosafi na lenye afya. Inasemekana kwamba kuna hatua kubwa tatu maishani: kutamani kupata vitu, kukusanya vitu na kupunguza vitu. Mimi ninakumbuka wakati nilikuwa kijana, nilitamani sana kupata siku moja redio ndogo. Halafu wakati mtu anakuwa mtu mzima, anaanza kukusanya vile vitu alivyokuwa anavitamani zamani na hata vingine zaidi. Wengine wanakusanya vingi sana hadi inabidi wakodi kontena pa kuhifadhi kwa sababu havienei ndani ya nyumba. Hatimaye, katika miezi ya mwisho ya maisha ya mtu kama vile ilibidi nifanye kwa ajili ya mama yangu mzee, lazima vitu mtu alivyotunza vigawanywe au vitupwe. Mama yangu hakuwa na vitu vingi, lakini hata hivi ilitubidi tukodi gari lenye kokoteni kupeleka karibu vyote kwenye dampo. Je, unaonaje? inaeleweka kweli yesu alisema hivi mathayo sura sita mstari wa kumi hadi ishirini na moja inasema msijiwekee hazina duniani nondo na kutu viharibupo na wevi huvunja na kuiba bali jiwekeeni hazina mbinguni kusikoharibika kitu kwa nondo wala kutu wala wevi hawavunji wala hawaibi kwa kuwa hazina yako ilipo ndipo utakapokuwapo na moyo wako ni kweli ni jambo jema kutunza vitu vingine vinaweza kuwa baraka kabisa lakini mali ikianza kukuta lakini mali anza kukutawala inageuka kuwa laana kubwa mno. Msijiwekee hazina duniani. Hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.