Kichwa cha neno la leo: wewe ni wa kabila gani? tangu enzi za kale binadamu wamejigawa katika makabila kufuatana na jiografia, utamaduni, rangi ya ngozi, siasa na hata ushabiki wa timu ambayo tunapenda kusapoti. Haujambo, mimi ni Ben Dynamite na ninakaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Kanuni moja muhimu katika msimamo wa ukabila ni kuhakikisha kwamba kabila lile lingine lisiweze kutuonea kwamba wasitunyanganye lile eneo letu au wasitudharau kwa vyovyote. Nina haki kuendelea kuwa kama nilivyo, nina haki kutambulika na kuwa mmoja wa kabila langu na kupata haki zangu zote. Kwa hiyo acha nikuulize, je, wewe ni wa kabila gani? Swali la pili, je, kuwa mwanachama wa kabila yako ina mgongano gani juu ya uhusiano wako na Mungu? Kuna mchungaji mmarekani akiwa pia mwandishi aitwaye Dare Partridge aliandika hivi wewe uwe kama ulivyo ni mwitikio bandia wa shetani kupinga anavyosema Mungu, uwe mtakatifu kama nilivyo mtakatifu mimi. Sitaki kuwa mimi, bali niko sambamba na Mtume Paulo aliyesema, Wagalatia sura ya pili mstari wa ishirini inasema, nimesulubiwa pamoja na Kristo lakini ni hai, wala si mimi tena, bali Kristo yu hai ndani yangu, na uhai nilionao sasa katika mwili ninao katika imani ya mwana wa Mungu ambaye alinipenda akijitoa nafsi yake kwa ajili yangu. Alichotaka kusema huyo ndugu Patrish, na mimi ninakubaliana naye, ni kwamba siku hizi kuna watu wengi sana wanajiita wa Kristo, lakini wanaruhusu utambulisho wao katika dunia hii kushinda utambulisho wao ndani ya Kristo. mimi ni wachama hiki, mimi nitatetea uhuru huu, hii ndiyo jinsia yangu, ndivyo nilivyo tu. Je, umewahi kusikia watu wanajitetea hivyo? Lakini kama unamwamini Yesu, basi ujue hili Alikuja ili akuokoe na jinsi ulivyokuwa. Umesulubiwa pamoja na Kristo, lakini u hai, wala si wewe tena, bali Kristo yu hai ndani yako. Usikubali ukabila ukunyanyase na kufanya usahau jinsi ulivyo ndani ya Kristo. Hili ndilo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.