Kichwa cha neno la leo, ahadi zake ni za kweli. Swali: je, Mungu ni wa kutegemewa? Unajua ametoa ahadi nyingi sana katika neno lake, zingine zinaonekana kuwa za ajabu ajabu. Katika pilikapilika za maisha, je ni za kutegemewa? Je, yeye mwenyewe anaweza kuaminiwa? hau jambo, mimi ni Bendaimet. Nawakaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya, karibia sekta zote za maisha. Kuna nadharia yake na kuna utendaji wake. Mtu anaweza kujifunza nadharia fulani mpaka anachoka kabisa, lakini haiwezi kumsaidia wakati mambo ya mambo yanapamba moto. Wakati nilipokuwa jeshini, ilibidi tufanye mazoezi ya kuigiza jinsi ya kushambulia adui mara kwa mara, ila hatukuwa na risasi za kweli ndani ya bunduki zetu. Nakumbuka jinsi nilivyofikiri wakati ule, ingekuwaje kama ingekuwa vita ya kweli? Je, ingekuwaje kama risasi za kweli ndizo zingepita juu ya vichwa vyetu? ingekuwaje kama ningeona rafiki yangu aliye pembeni yangu akipigwa risasi shingoni? Je, nadharia ya kupigana vita itafanya kazi wakati wa vita ya kweli? Ndivyo ahadi za ajabu za Mungu zilivyo, haziwezi kuhakikishwa hadi zimepimwa katika vita inayopamba moto. Zaburi sura ya 18 iliandikwa na Daudi, mfalme wa Israeli, kama wimbo wa kumwimbia Mungu siku Bwana alivyomwokoa mkononi mwa adui zake, akiwemo yule aliyetaka kumuua, yani Sauli. Zaburi sura 18 mstari 30 inasema, Mungu njia yake ni kamilifu, ahadi ya Bwana imehakikishwa, yeye ndiye ngao ya wote wanaomkimbilia. Hayo ni maneno ya mtu aliyepitia mengi, hayo ni maneno ya mtu aliyejaribisha ahadi za Mungu katika vita, wakati uhai wake ulihatarishwa. Ni kweli kuna wakati Mungu anaweza kutuongoza hatarini, lakini njia yake ni kamilifu, ahadi ya Bwana imehakikishwa, yeye ndiye ngao ya wote wanaomkimbilia. Hili ndiyo neno la Mungu safi na lenye afya kwa ajili yako leo.