Kichwa cha neno la leo, Bwana atakulinda. Zamani, dhana ya kwamba mfalme anapaswa kuwa kwanza mtumishi ilikuwa haipo kabisa. Kusikia maneno hayo mawili katika sentensi moja ni wakati mtu anaeleza habari ya mtumishi au watumishi wake tu. Hujambo, mimi ni Ben Damet, nawakaribisha kwenye kipindi hiki cha neno safi na lenye afya. Sasa tupige hatua nyingine. Dhana ya Mungu fulani kuwa mtumishi ilikuwa haieleweki kabisa. Miungu mataifa mengine waliitumikia, ambazo watu walijaribu kutuliza ili ghadhabu yao dhalimu isiwaangukie, lakini hatuwezi kuacha kueleza kwamba Mungu wa Israeli alikuwa amefanya agano nao na mapambano, kwamba wakimuheshimu atawaheshimu, wasipomuheshimu atawalaani. Lakini hata ndani ya agano lile, dhana ya mfalume mtumishi, Mungu mtumishi ilikuwepo waziwazi -wazi. Mfalume Daudi aliandika hivi Zabuli sula tatu msali wa watatu hadi watanu inasema, na wewe Bwana uu ngao yangu, pande zote, utukufu wangu na mwinua kichwa changu kwa sauti yangu namwita Bwana, naye nitikia toka mlima wake mtakatifu. Nalijilaza nikalala usingizi, nikaamka, kwa kuwa Bwana ananitegemeza. Mungu huyu wa Israeli, Mungu mmoja wa kweli, Mungu ambaye angetuma hatimaye mwanaye Yesu kufa kwa ajili ya dhambi zao na za kwetu pia. Tangu mwanzo kabisa alikuwa mfalme wa mtumishi yule ambaye angelinda watu wake na kuwapa heshima na tumaini Mungu ambaye angewajibu wakati wanamwomba na kuwapa amani. Nisikilize sasa, hakuna kilichobadilika. Mungu hajabadilika. Unaweza kupumzika na kulala ukifahamu kwamba utaamka salama, kwa sababu Bwana atakufunika na kukulinda. Hili ndilo neno la Mungu, safi na lenye afya kwa ajili yako leo.